Kudanga kama kote.....


J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
6,792
Likes
4,379
Points
280
Age
38
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
6,792 4,379 280
Kutokana na hali kuwa mbaya, wadada/wamama hasa Dar wanadanga kama hamnazo. Usijiloge kumzoea Mdada lazima akutwange mzinga wa kodi. Tuoneane huruma mnataka tuwe wezi? #mida_mibovu#
 

Attachments:

M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,065
Likes
1,315
Points
280
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,065 1,315 280
Mimi ni kiboko yao maana siwapi mda wa stori ni salamu tu then kila mtu na 50 zake,basi mtaani wanawake wadangaji wananichukia ile mbaya wananiona bonge la gaidi
 

Forum statistics

Threads 1,235,316
Members 474,525
Posts 29,218,331