Kucheza na Jeneza.


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,510
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,510 2,000
Hii mila imekaaje? Naona nchi nyingi sana za West Africa na hata katikati ya Africa wanayo sana.
Mtu akifa huwekwa kwenye jeneza kisha jeneza huzungushwa mitaani huku vijana wakiwa wamelibeba na wakicheza nalo la umaridadi na ustadi wa hali ya juu.
Kama kuna mtu ana ujuzi zaidi wa mila hii naomba anijulishe.
Je hawa wachezaji hujitolea au hukodiwa?
Je wanasherehekea kifo cha huyo mfu ama la?
Nini kusudi la dansi hilo?


 
Last edited by a moderator:
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,179
Points
1,500
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,179 1,500
Wangeiona hii wangeacha huo mchezo!
 
Last edited by a moderator:
I

imaney

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
1,021
Points
1,195
I

imaney

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
1,021 1,195
mnh :confused2::confused2:
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
hizi ni ibada za mashetani
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Hii mila imekaaje? Naona nchi nyingi sana za West Africa na hata katikati ya Africa wanayo sana.
Mtu akifa huwekwa kwenye jeneza kisha jeneza huzungushwa mitaani huku vijana wakiwa wamelibeba na wakicheza nalo la umaridadi na ustadi wa hali ya juu.
Kama kuna mtu ana ujuzi zaidi wa mila hii naomba anijulishe.
Je hawa wachezaji hujitolea au hukodiwa?
Je wanasherehekea kifo cha huyo mfu ama la?
Nini kusudi la dansi hilo?


Dunia imejaa vihoja :bowl:
 
Last edited by a moderator:
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
801
Points
1,000
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
801 1,000
hao ni wachawi wanashangilia wamepata nyama.
 
M

Magenyi Nshekela

Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
27
Points
0
M

Magenyi Nshekela

Member
Joined Mar 15, 2011
27 0
Kama ingekuwa Ulaya hata sisi tungeanza kesho.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Sijaipenda naona kama inadhalilisha utu wa mtu!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,500
Members 493,720
Posts 30,791,897
Top