Kuchange ladha

runtown

JF-Expert Member
Feb 16, 2018
833
1,148
Habari wana jamvi

Baada ya kula mlenda kila siku nikaamua kubadilisha ladha na kula samaki some time nashindia soda ila sasa tabu inakuja ni pale nilipoamua kuchange ladha nimepatwa na kaugonjwa nahis ni kiriba tumbo gono
Code:
gonorhea
sasa sijui mr zero iq we unatumia utaalamu gan kwenye kubadilisha mboga. Au na ww yashakukuta yalonikuta mimi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari wana jamvi

Baada ya kula mlenda kila siku nikaamua kubadilisha ladha na kula samaki some time nashindia soda ila sasa tabu inakuja ni pale nilipoamua kuchange ladha nimepatwa na kaugonjwa nahis ni kiriba tumbo gono
Code:
gonorhea
sasa sijui mr zero iq we unatumia utaalamu gan kwenye kubadilisha mboga. Au na ww yashakukuta yalonikuta mimi

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu namshukuru mungu na upigaji wa game wangu wote sijawahi kupata STDs(Gono, Kaswende, NK) na ni muumini wa kupiga dry(kavu)

CC Zero IQ
 
Mkuu namshukuru mungu na upigaji wa game wangu wote sijawahi kupata STDs(Gono, Kaswende, NK) na ni muumini wa kupiga dry(kavu)

CC Zero IQ
Nimepiga madem kadhaa tena na ndom sema one day ilibast kutokana na kunogewa nikaendelea na game sa sijui nakwama wapi mpaka napata hizi ndude

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimepiga madem kadhaa tena na ndom sema one day ilibast kutokana na kunogewa nikaendelea na game sa sijui nakwama wapi mpaka napata hizi ndude

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana mkuu kabla ya kupiga game huwe unapima oil ukiona vidole vina utando usioleweka na kiharufu cha kuboa tema mzigo huo huna madahara tafuta sababu ya kusepa.

CC Zero IQ
 
Mzoefu ktk ubora wake , wakipeana ushauri wa kifuska, kwa iyo ushauri pekee umeona aingize vidole kupima oil na sio kumrudia Mungu
Pole sana mkuu kabla ya kupiga game huwe unapima oil ukiona vidole vina utando usioleweka na kiharufu cha kuboa tema mzigo huo huna madahara tafuta sababu ya kusepa.

CC Zero IQ

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu namshukuru mungu na upigaji wa game wangu wote sijawahi kupata STDs(Gono, Kaswende, NK) na ni muumini wa kupiga dry(kavu)

CC Zero IQ

Jiandae na hayo sasa yanakuja mkuu km ni mzee wa mgegedo mkavu lazima upte dadeq
 
Kupiga deki mtuachie sisi wajuvi nyie wanafunzi mtakuja kubabuka midomo kuna baadhi ya papuchi zinatema Asidi za hatari

CC Zero IQ

Dah imebid nicheke aseee yaan kun nyingine ukitia kidole kupima oil kinatoka kucha imetafunwaaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom