Kuchaguliwa bila matokeo std vii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchaguliwa bila matokeo std vii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mbm, Sep 22, 2012.

  1. m

    mbm JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    wana jf kwanini matokeo ya darasa la saba hayatoki ????
    Tangu nimalize shule ya msingi 1994 sijawahi kuyaona matokeo yangu, naelezwa kwa ujumla tu eti hujachaguliwa!!!!!!! nani huyo anayechagua bila kuangalia matokeo??????
    tunaona kila siku watu wamechaguliwa kujiunga form one lakini ufaulu wao haujulikani.
    nchi jirani ya kenya wanatoa matokeo why not tanzania???
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kuna madudu nyuma ya pazia. We hujiulizi kwa nini huwa hawaachi karatasi za maswali shule? Hawa jamaa wanaficha mambo mengi ya ajabu wanayofanya.
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 751
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Labda wilayani kwako hawaonyeshi lakini kwetu wanaonyesha tena ukienda ofisi ya mwalimu mkuu unaonyeshwa na alama uliyopata. Mafisadi tu ndo huwa wanaficha matokeo
     
  4. m

    mbm JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    kwanini wasitoe kwenye vyombo vya habari kama ya fIV??????
     
  5. m

    mbm JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    wilaya yako ni ipi kaka
    tujulishe maana tuliokosa matokeo ni wengi.
    mpaka uchaguliwe ndo unapewa matokeo nini??????(
     
Loading...