Kubenea: Sikusema Makonda ni Mjinga,mpumbavu,kibaka na cheo chenyewe cha kupewa

R.B

JF-Expert Member
May 10, 2012
6,298
2,000
JANA KATIKA MFULULIZO WA KESI YA MBUNGE WA UBUNGO KUBENEA VS MAKONDA; KATIKA UTETEZI WAKE KUBENEA ! SIJASEMA MAKONDA ‘’MJINGA ,MPUMBAVU,KIBAKA NA CHEO CHENYEWE CHA KUPEWA’’ HAKIMU.
ILA NILISEMA MAKONDA NI MTEULE WA RAISI NA MIMI NIMECHAGULIWA NA WANANCHI

IWAPO KUBENEA ATAKUTWA NA HATIA KUNA
1.KUPOTEZA UBUNGE KAMA ILIVYOKUWA KWA MAREHEMU FARES KABUYE MBUNGE WA BIHARAMULO VS CHOYA

2.KULIPA GHARAMA ZA KESI NA FIDIA JUU.

3. UCHAGUZI KUTANGWAZA UPYA JIMBO LA UBUNGO/
 

mndorwe

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
2,477
2,000
JANA KATIKA MFULULIZO WA KESI YA MBUNGE WA UBUNGO KUBENEA VS MAKONDA; KATIKA UTETEZI WAKE KUBENEA ! SIJASEMA MAKONDA ‘’MJINGA ,MPUMBAVU,KIBAKA NA CHEO CHENYEWE CHA KUPEWA’’ HAKIMU.
ILA NILISEMA MAKONDA NI MTEULE WA RAISI NA MIMI NIMECHAGULIWA NA WANANCHI

IWAPO KUBENEA ATAKUTWA NA HATIA KUNA
1.KUPOTEZA UBUNGE KAMA ILIVYOKUWA KWA MAREHEMU FARES KABUYE MBUNGE WA BIHARAMULO VS CHOYA

2.KULIPA GHARAMA ZA KESI NA FIDIA JUU.

3. UCHAGUZI KUTANGWAZA UPYA JIMBO LA UBUNGO/
Anapoteza ubunge kwan hii ni kesi ya uchaguz ??
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
10,672
2,000
....IWAPO KUBENEA ATAKUTWA NA HATIA KUNA
1.KUPOTEZA UBUNGE KAMA ILIVYOKUWA KWA MAREHEMU FARES KABUYE MBUNGE WA BIHARAMULO VS CHOYA. 3. UCHAGUZI KUTANGWAZA UPYA JIMBO LA UBUNGO/

Acha kupotosha watu. Kwani Makonda alifungua kesi kupinga ushindi wa Kubenea kwenye Ubunge wa Ubungo?
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
16,784
2,000
JANA KATIKA MFULULIZO WA KESI YA MBUNGE WA UBUNGO KUBENEA VS MAKONDA; KATIKA UTETEZI WAKE KUBENEA ! SIJASEMA MAKONDA ‘’MJINGA ,MPUMBAVU,KIBAKA NA CHEO CHENYEWE CHA KUPEWA’’ HAKIMU.
ILA NILISEMA MAKONDA NI MTEULE WA RAISI NA MIMI NIMECHAGULIWA NA WANANCHI

IWAPO KUBENEA ATAKUTWA NA HATIA KUNA
1.KUPOTEZA UBUNGE KAMA ILIVYOKUWA KWA MAREHEMU FARES KABUYE MBUNGE WA BIHARAMULO VS CHOYA

2.KULIPA GHARAMA ZA KESI NA FIDIA JUU.

3. UCHAGUZI KUTANGWAZA UPYA JIMBO LA UBUNGO/
Wataalamu wa body language na psychology watuambie hapa ni nini kiliendelea................
===============================
========================
CdFpZu3WwAA2XtZ.jpg
 

Isaya Nehemia

JF-Expert Member
Jun 6, 2013
558
500
KWANI AKUSEMA ????? VIDEO ZIPO, RECORD ZIPO, WATU WAPO; YY ANGESEMA SABABU ZA KUTOA LUGHA YA KIFEDHULI KM HIYO ILIKUA NN ,
Usifikiri kwamba hiyo video unayoina mitandaoni ndo ipo mahakamani. There is an admissible and inadmissible evidence. Unaweza ukawa na ushahidi na usipokelewe mahakamani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom