Kubenea, baki na uandishi tu, Siasa huiwezi

Kubenea, baki na uandishi tu, Siasa huiwezi

High time sasa uhamie uhuru na mzalendo mkuu. Ni muda wa kuitendea haki nafsi yako kwa kuhamia magazeti hayo. Sio lazima usome wewe, atasoma mume wako magazeti ya said kubenea. Wewe soma uhuru.

huna haki ya kunichagulia cha kupenda kama nisivyo na haki ya kukuchagulia cha kufanya....by the way kuwa makini na vitu usivyokuwa navyo na ukakika...mimi sio mwanamke
 
Leo nimesikiliza Saed Kubenea kwenye kipindi cha mada moto kwakweli jamaa kwenye siasa hamna kitu anajikanyagkanyaga tu…!!
Yawezekana ushauri wako ukawa na mashiko lakini nakusihi kwanza uanze kupelekea muhongo!!
 
Journalists never make good politicians. Mkapa was one and Kubenea is another.
 
hivi hali ya ubungo ikoje kuhusu kampeni za ubunge?

Masaburi anachukua jumbo kwasababu hasira na uhuni tuliofanyiwà na Mnyika unatuhumiza sana kusema kweli na ndo maaana kakimbia asubuhi asubuhi
 
leo nimesikiliza saed kubenea kwenye kipindi cha mada moto kwakweli jamaa kwenye siasa hamna kitu anajikanyagkanyaga tu…!!
ni kweli kabisa kumbe hamna kitu kichwani hajibu maswali anayoulizwa anakimbilia mada dhaifu za mitaani
 
High time sasa uhamie uhuru na mzalendo mkuu. Ni muda wa kuitendea haki nafsi yako kwa kuhamia magazeti hayo. Sio lazima usome wewe, atasoma mume wako magazeti ya said kubenea. Wewe soma uhuru.

Hivi umesoma ulichokiandika kweli?
 
Kumbe na wewe umewaza kama mimi! Kilaza wa siasa. Ubungo mlikosea sana kumuacha Mnyika aende Kibamba,hapo mmelamba karasa..
 
leo nimesikiliza saed kubenea kwenye kipindi cha mada moto kwakweli jamaa kwenye siasa hamna kitu anajikanyagkanyaga tu…!!

kubenea kwa vile hauko ccm nitakupigia kura tu
 
Masaburi anachukua jumbo kwasababu hasira na uhuni tuliofanyiwà na Mnyika unatuhumiza sana kusema kweli na ndo maaana kakimbia asubuhi asubuhi

Kubenea kwa vile hauko CCM nitakupigia kura tu
 
Leo nimesikiliza Saed Kubenea kwenye kipindi cha mada moto kwakweli jamaa kwenye siasa hamna kitu anajikanyagkanyaga tu…!!

You must be running on Empty my friend!! Je weye unayeiweza si-Hasa Ni diwani au mbunge au Rais WA Uswazi ipi!? Kama unafikiri siasa Ni 1 + 1 = 2; basi Una wazimu weye! Better shut your mandibles, bs
 
leo nimesikiliza saed kubenea kwenye kipindi cha mada moto kwakweli jamaa kwenye siasa hamna kitu anajikanyagkanyaga tu…!!
hata ww kuandika thread hapa jf hujui basi ubaki uwe unasoma za wenzio tuu, au haiwezekani?? Njoo usema bwana
 
Kubenea ndie mbadilikaji kwa UKAWA.kwa kalamu alipinga ufisadi.kwa ubunge atakuwa fisadi
 
Hawa jamaa wa ukawa kwa kubadilika hawajambo, kunasiku watajibadili hata wao..

Tunahitaji mabadiliko ila hayo mabadiliko yao ukawa hapana kabisa, wajipange tena..
 
Kubenea si tu hawezi siasa hata uandishi hawezi

Leo anasema miaka 30, nyerere alifanya kazi kubwa miaka 24 ccm haijafanya chochote, amesahau miaka 13, kati ya 20 ya vyama vingi watendaji wakuu walikuwa sumae na mwizi papa edo,

Leo anataja makampuni ya kifisadi anairuka richmond tena kwa makusudi, kubenea mwogope Mungu..

Jambo baya anadharau hata kazi zilizofanywa na pombe, tena zinazoonekana anasema barabara hazipitiki... kubenea shem on U hujui kusoma hata picha huoni??

Yule jamaa uliekuwa nae kasema nguzo za uongozi, nimeona alipotaja ufisadi ulikosa pozi...
Jitahidin ila mwisho ni ocT.


Huyu jamaa aliwahi kumwagiwa tindikali akesema amemwagiwa na Lowassa na alitibiwa india kwa msaada wa rais Kikwete.Lakini leo anasimama jukwaa moja na aliyemmwagia tindikali. Nadhani kuna haja ya kumuuliza tena, ni nani aliyemmwagia tindikali.

Massaburi alishasema bila yeye UDA ilikuwa inauzwa bei ya kutupwa, yeye ndiye aliyepadisha bei kutoka 1b mpaka 5b na aliyekua ameshusha bei ni Lowassa wakati ni waziri mkuu, na hela zingine zliingizwa kwenye akaunti binafsi ya Idd Simba alipokuwa mwenyekiti wa bodi ya UDA na aliyezikomboa hizo hela ni Massaburi. Sasa kama hili hakulijua basi hafai hata kuwa mjumbe wa shina, abaki kuandika vijarida vyake vya kichochezi maana huku ubungo tumejipanga mwaka huu ataisoma
 
Kipindi cha nyuma waliokuwa wanakosa hoja ilikuwa ccm lakini leo ukiwauliza ukawa kuhusu mgombea wao au sera ya ufisadi imeishia wap wanakutukana badala kujibu hoja
 
Leo nimesikiliza Saed Kubenea kwenye kipindi cha mada moto kwakweli jamaa kwenye siasa hamna kitu anajikanyagkanyaga tu…!!

Hivi wewe kwa upeo wako unadhani siasa ni nini ? Tuanzie hapa kwanza kabla hatujaanza kukufundisha .
 
Back
Top Bottom