Mfungwa ni vizuri ukifunguka ili ufunguliwe, neno hili alilitumia rais mstaafu likapokelewa kwa mtazamo hasi. Kwa nini nawe umependa kulitumia dhidi ya Kubenea? Upumbavu wake ni upi? Agenda yako ni nini juu ya kubenea? Ni vema ukijenga hoja yenye msingi wa maendeleo ya umma!!
mkuu Hawa jamaa wanafanyia ufisadi wao wapi?nchi hiyo haina serikali?hivi watu wa nchi hii ni lini tutakuwa na akili?kila siku mnakatazwa kujichukulia sheria mkononi ninyi bado mnafanya Yale yale,poleni zenu na ccm yenu na ndiyo maana inawaita malofa na wapumbavu kwa Kuwa inawajua A to ZMfungwa alikuwa amefungwa ila lowasa kaniondoa sasa magufuli. Nilipenda chadema ila lowasa kaniondoa fisadi papa siwezi kumpa kura yangu. Kubenea alikua mtu safi ila nilimshangaa kuanza kuungana na fisadi papa. Lowasa na sumaye ni mafisadi wenye uzoefu. Weka na Gwajima mshauri mkuu wa lowasa na waziri asiye na wizara maalum. Kweli chadema yangu Tamaa.
mkuu Hawa jamaa wanafanyia ufisadi wao wapi?nchi hiyo haina serikali?hivi watu wa nchi hii ni lini tutakuwa na akili?kila siku mnakatazwa kujichukulia sheria mkononi ninyi bado mnafanya Yale yale,poleni zenu na ccm yenu na ndiyo maana inawaita malofa na wapumbavu kwa Kuwa inawajua A to Z
CCM imechokwa,haikubaliki na haichaguliki.Weka mbali na watanzania.Kamwe mbu hawezi kutibu malaria!
We mwakiembe kakutuma,sasa nenda kamwambie wananchi wameustukia huo mchezo
Miafrika Ndivyo Tulivyo - Nyani Ngabu