kubeba box korea


komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,077
Likes
67
Points
145
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,077 67 145
wakuu naskia korea kusini kuna fursa kibao za kupata ajira kwa yoyote mwenye data za kutosha khs hii nchi atupe details za kutosha
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Ndio zipo nyingi sana. wamalawi, kenya na Uganda ndio wanaotumia hizo

Tena ajira za uko haziitaji elimu ni kujua english tu
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Masikini nchi yetu inakimbiwa na vijana wake,kweli CCM sijui wana sera gani
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,347
Likes
5,508
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,347 5,508 280
!
!
zinapatikanaje!?....hata kuzibua mitaro tu poa mradi hela
 
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,077
Likes
67
Points
145
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,077 67 145
mkuu MONEYstunna heb tupe details za kutosha km unazo especially khs gharama za maisha
 
Last edited by a moderator:
NDEO

NDEO

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
815
Likes
65
Points
45
Age
34
NDEO

NDEO

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2011
815 65 45
Wabongo wapo kibao wanabeba box huko korea
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,148
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,148 280
Maana ya kubeba Box ni nini jamen??ni kama kubeba rumbesa la viaz kariakoo ama nn?wakuu!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,842
Likes
5,201
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,842 5,201 280
mwagikeni tuangalie...
 
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,077
Likes
67
Points
145
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,077 67 145
Masikini nchi yetu inakimbiwa na vijana wake,kweli CCM sijui wana sera gani
mkuu bulola hatuikimbii nchi yetu tunaenda kusaka exposure na mitaji .....tukikamilisha hyo mission tunakuja kuwekeza nyumban
 
Last edited by a moderator:
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Maana ya kubeba Box ni nini jamen??ni kama kubeba rumbesa la viaz kariakoo ama nn?wakuu!
Hata kulea na kuogesha vibibi vizee pia ajira hiyo ipo nje nje!
 
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,077
Likes
67
Points
145
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,077 67 145
wakuu ningefurah km ningepata mtu ambaye yupo eneo la tukio yaan korea ningefurah sna........any person pliiiiz
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953