• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

kubadilisha namba

oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
253
Points
0
oldd vampire

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
253 0
hivi kama unamhisi au unajua kua mchumba wako anamatumizi mabaya ya simu yake,je kumbadilishia namba ni njia nzuri au?
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Sa ukimbadilishia number si ndo atanza upya, na kwa speed mpya...bora muwachie tu ya zamani ili abaki na wale wa zamani.

Pole sana, wivu mbaya ujuwe :biggrin1:
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,522
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,522 1,225
Kama unahisi unadanganywa ni bora ukatafuta namna ya kutatua tatizo kuliko kubadilisha namba maana mara nyingi huwa haisaidii kwani katika mapenzi ambayo watu wanaiba namba huwekwa kichwani na si kwenye simu.
 
J

JAK

Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
92
Points
95
J

JAK

Member
Joined Apr 23, 2012
92 95
Hapana, sio sululisho, jaribu kumwambia ukweli kama unauhakika anacheza rafu kama anakupenda atakusikiliza. Kwa taarifa mwanamke huwezi kumchunga labda aamue mwenyewe kuheshimu mausiano yenu.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,910
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,910 2,000
simu hizi bana...kweli mahusiano yataka moyo....bora niende zangu kona bar tuu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
9,060
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
9,060 2,000
mbadilishie mpaka plate number ya gari kama unaweza....atakuwa muaminifu sana:madgrin:
 

Forum statistics

Threads 1,404,957
Members 531,857
Posts 34,472,920
Top