Kuapeal mkopo wa elimu ya juu 2016/17

Kuapeal mkopo wa elimu ya juu 2016/17

muladen

Member
Joined
Sep 1, 2016
Posts
26
Reaction score
17
Habari kwenu nyote wanajamvii,poleni na majukumu ya kila iitwayo siku,
Ningependa kuhabarishwa kuhusu ufunguzi wa dirisha la kuapeal mkopo wa elim ya juu (hesleb).
Naomba kujua kama kunamtu mwenye taarifa yoyote anijuze,
Ninandugu yangu anapaswa kuapeal,
Asante.
 
Habari kwenu nyote wanajamvii,poleni na majukumu ya kila iitwayo siku,
Ningependa kuhabarishwa kuhusu ufunguzi wa dirisha la kuapeal mkopo wa elim ya juu (hesleb).
Naomba kujua kama kunamtu mwenye taarifa yoyote anijuze,
Ninandugu yangu anapaswa kuapeal,
Asante.
Nenda olams .heslb.go.tz utaletew sehem imeandikwa chek to appeal bofya hapo then utalogin afu utajaza fom online hapo afu utaiprint
 
Back
Top Bottom