Kuanzishwa kwa Jukwaa la Safari

Kuanzishwa kwa Jukwaa la Safari

[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122] wazo zuri, hii isiwe kwa safari za nje ya nchi tu, hata ndani ya nchi, kupeana experiences za maeneo mbalimbali katika safari, ratiba. Na maeneo ya hifadhi (guest house/lodge).
Nakumbuka last year nilikuwa naenda somewhere namanyere/kirando nilikuwa hata sijui kirando ndo wapi ila kwa msaada wa mwana JF nilifika fresh, na alinipa ratiba kamili ya magari kutoka sumbawanga hadi kirando na alinielekeza sehem nzuri na salama kwa kulala, kwahiyo nilifika kama mwenyeji sababu nilifika lodge najua hadi majina ya wahudumu
Safi sanaa mkuu, wazo zuri.
 
Baki huko huko mkuu, huku bado si tunajenga viWONDER.

Hahahah...! Natamani kuomba uraia Somalia...kuna vitu nataka nijifunze! ...na wanipe tekniks za kulipua maeneo nyeti😫😫😫😫!unakilipua waiti haouse same min unakilipua chatlle!
 
Nadhani hakuna amsha amsha tafauti na Nigeria
Wa Nigeria wapo wengi sana , halafu wameanza kusafiri kwa mafungu tangu enzi za ukoloni.

Kuna habari moja Chinua Achebe alikuwa anahadithis, alikuwa Uingereza, kabla ya Nigeria kupata uhuru. Akaulizwa anatoka nchi gani Afrika. Akasema Nigeria.

Yule mama aliyemuuliza akamuuliza tena "Is that one of ours?".

Akimaanisha hiyo nchi ni moja kati ya makoloni yetu Waingereza?

Chinua Achebe alifadhaishwa sana na swali lile.
 
Binafsi naunga mkono hoja....

Mods fanya kweli[emoji120][emoji120]
 
👏👏👏👏👏👏 wazo zuri, hii isiwe kwa safari za nje ya nchi tu, hata ndani ya nchi, kupeana experiences za maeneo mbalimbali katika safari, ratiba. Na maeneo ya hifadhi (guest house/lodge).
Nakumbuka last year nilikuwa naenda somewhere namanyere/kirando nilikuwa hata sijui kirando ndo wapi ila kwa msaada wa mwana JF nilifika fresh, na alinipa ratiba kamili ya magari kutoka sumbawanga hadi kirando na alinielekeza sehem nzuri na salama kwa kulala, kwahiyo nilifika kama mwenyeji sababu nilifika lodge najua hadi majina ya wahudumu
Itasaidia sana.Kuna mambo ya kuanza kazi sehemu mpya, kusoma, biashara n.k.
 
Nauli kutoka Tanzania hadi Namibia kwa basi inaweza kuwa kiasi gani? Safari hii inaweza kuchukua muda gani?
NASISITIZA, LIANZISHWE JUKWAA LA SAFARI.
Kabisa mkuu.
 
nzuri, hata humuhumu ndani mnaweza share usafiri toka mkoa hadi mkoa nk.
 
Hahahah...! Natamani kuomba uraia Somalia...kuna vitu nataka nijifunze! ...na wanipe tekniks za kulipua maeneo nyeti😫😫😫😫!unakilipua waiti haouse same min unakilipua chatlle!
watch your mouth, chuki yako kwa serikali ya Tanzania, au kuisema vibaya haitokuongezea credibility bali watu wanakuona ni kwa jinsi gani ulivyo mpumbavu na mtumwa wa kifikra.
 
Naunga mkono hoja, tupate uzoefu, wenye exposure watupatie, wapi panafaa kwenda na kwa sababu zipi, opportunity zilizopo, ratiba na nauli za mahala husika...nk.

Na hii sio kwa overseas tu, hata hapa bongo land, kuna sehemu nyingi tu watu hatuzijui, tupate uzoefu tofauti [emoji120]
 
Back
Top Bottom