Kuanzishwa kwa Jukwaa la Safari

Kuanzishwa kwa Jukwaa la Safari

watch your mouth, chuki yako kwa serikali ya Tanzania, au kuisema vibaya haitokuongezea credibility bali watu wanakuona ni kwa jinsi gani ulivyo mpumbavu na mtumwa wa kifikra.

Eish mtu mzima hatishiwi pakašŸ˜...ww usitake tufanane fikra
 
Kwanini hadi leo hakuna jukwaa la ujenzi? Jibu ni rahisi, watu watalitumia kufanya matangazo ya biashara bure, hata jukwaa la safari mtalitumia kufanya matangazo bure, JF sio wajinga.
 
Naunga mkono hoja
Jukwaa la Safari kuanzishwa hapa JF
Litatusaidia Sana kujua fursa mbalimbali zilizopo ndani na nje ya nchi ya Tz
 
Naunga mkono hoja, tupate uzoefu, wenye exposure watupatie, wapi panafaa kwenda na kwa sababu zipi, opportunity zilizopo, ratiba na nauli za mahala husika...nk.

Na hii sio kwa overseas tu, hata hapa bongo land, kuna sehemu nyingi tu watu hatuzijui, tupate uzoefu tofauti [emoji120]
Absolutely yes mkuu, let's keep this happen.
 
Mpaka leo hili wazo alijafanyiwa kazi duh.
 
Back
Top Bottom