Kuangalia Bunge DILI siku izi

Kuangalia Bunge DILI siku izi

Vurugu zinataka kutokea eti kaLuninga hakana sauti ya kutosha huku Wenje ameanza kuongea
 
aisee nimeganda kwenye tv sasa hivi Wenje anaongea kwa uchungu
 
Watu wanatoka nje kupata hewa wakati huu Msolla anaongea, sijui kawaboa ila kila anayetoka anasema ASIKAE mtu mahala pangu
 
Nawashauri jamaa zangu wabunge wa ccm haya mambo ya kisera wanayoongelea na kilimo kwanza hayana mashiko kabisa huku SITE, kila mwananzengo hapa anasubiri kusikia nani anajiuzulu
 
na huyu dada kutoka manyara wamemsikia?
 
siku si nyingi utasikia kipindi hiki cha bunge kinaletwa kwenu kwa hisani ya watu wa marekani!
 
Jamaa wanatoza kiingilio Shs 500 na watu wamejaa kibao kwenye kaukumbi kao. Stori ni Sugu, Sugu, Sugu

Wapi huko ? Makete ? Misigiri ? Mpitimbi ?
Namtumbo ?
Yaeda Chini ?
Dareda ?
Masakta ?
Kamachumu ?
Kishapu ?
Masange?
Mneniya ?
Kwamtoro ?
Bashnet ?
Galabo ?
Tubugwe ?
Msalala ?
Kibaigwa?
 
Mh Mizengo Pinda Kayanza Pinda leo umejiaibisha sana mbele ya watanzania, hasa wa Kima cha Chini. Watu wametoa 500 zao zingetosha sukari robo ili waangalie LIVE mawaziri wanavyojiuzulu wewe umewatoa kapa. Sidhani kama wakulima hawa wataipenda tena CCM
 
Back
Top Bottom