simu yangu imelockiwa na vodacomvodafone v875, v785, vf685 simu 3 za mwanzo bure baada ya hapo garama ni 5,000/=(dakika 3-15)
IMEI;354459061247987
CU reference
V685-2AVDTZ1
Smart kicka
simu yangu imelockiwa na vodacomvodafone v875, v785, vf685 simu 3 za mwanzo bure baada ya hapo garama ni 5,000/=(dakika 3-15)
simu yangu imelockiwa na vodacomvodafone v875, v785, vf685 simu 3 za mwanzo bure baada ya hapo garama ni 5,000/=(dakika 3-15)
kwa bahati mbaya nime-unintall phone message storage kweny huawei y560, nitawezaje kureinstallBEST UNLOCK SOLUTION ni wataalamu wa kuflash na ku-unlock SIMU aina zote kwa njia ya mtandao.
KU-Flash simu na KU-Unlock simu aina zote (Iphone, Samsung, Blackberry, Sony Xperia, Tecno etc)
Huduma zetu zinapatikana muda wote kwa gharama nafuu kabisa.
View attachment 239512
PIA UNAWEZA TEMBELEA WEBSITE YETU www.bestunlocksolution.com
KWA MAWASILIANO: CELL: 0656181940
0753 120120
KARIBUNI SANA
Je naweza kupata Mashine ya Huawezi (U8220) na Display yakevodafone v875, v785, vf685 simu 3 za mwanzo bure baada ya hapo garama ni 5,000/=(dakika 3-15)