Kosa moja dogo sana lakini kubwa sana

Kosa moja dogo sana lakini kubwa sana

*Jihadharini na wachapaji wa kadi za harusi. Hakikisha unasoma maandishi yaliyochapwa kabla ya kadi kuchapwa na kusambazwa!
Mchapaji aliombwa aweke 1Yohana 4:18 ktk kadi ya harusi lakini mchapaji kwa makosa aliweka Yohana 4:18.

1 Yohana 4:18 panasema, "Katika pendo hakuna hofu, lakini pendo lililo kamili huitupa nje hofu..."

Lakini Yohana 4:18 tunasoma, "Kwa maana umekuwa na waume watano , naye uliye naye sasa siye mume wako."
MKE AKAZIMIA
Mh
 
*Jihadharini na wachapaji wa kadi za harusi. Hakikisha unasoma maandishi yaliyochapwa kabla ya kadi kuchapwa na kusambazwa!
Mchapaji aliombwa aweke 1Yohana 4:18 ktk kadi ya harusi lakini mchapaji kwa makosa aliweka Yohana 4:18.

1 Yohana 4:18 panasema, "Katika pendo hakuna hofu, lakini pendo lililo kamili huitupa nje hofu..."

Lakini Yohana 4:18 tunasoma, "Kwa maana umekuwa na waume watano , naye uliye naye sasa siye mume wako."
MKE AKAZIMIA
Shkamooo bujibuji[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Back
Top Bottom