Korea Kaskazini yarusha kombora katika bahari ya Japan

Korea Kaskazini yarusha kombora katika bahari ya Japan

Kama huziamini za north Korea unaziamini zipi?
Na kama hazina madhara kwann kila kukicha huyo shoga wenu Trump na washirika wake wanalialia kila siku?

Wabongo mnashangaza sana USA na ubabe wake ameukubali mziki wa n.Korea na anaugwaya lakn chaajabu nyinyi wa sikonge na chanika mnabisha bisha tu

Nadhani Marekani anamvimbisha kichwa kwanza ili mkorea aone kuwa kaogopwa. Kipindi anachoona kuwa yuko imara zaidi ya nchi nyingine ndo kipindi atadondoshwa kilaini sana.
 
Israel alijaribu lake la 400kilometres mbona north korea hakulalamika mbona trump alijaribu la kudungulia makombora si wawape wa Japan wayadunguwe tujuwe wao ndio wajanja au haya makombora ya kiduku yapo kama mashetani hayaonekani!!!
 
Awe anayarusha ndani ya nchi yake asiyarushe kwenda bahari za watu.yeye kama kidume alilushe lije kitue lugalo atakiona cha moto atanyolewa kiduku bila wembe
 
Awe anayarusha ndani ya nchi yake asiyarushe kwenda bahari za watu.yeye kama kidume alilushe lije kitue lugalo atakiona cha moto atanyolewa kiduku bila wembe
Yeye anapenda kujribia pande hizo hizo za japan siwayadunguwe siwanazo technology au haya majaribio ya kiduku yanafanyika kimazingaubwe maana marekani wanapiga doria sana kwenye hayo maji ya japan si wana ma meli vita yenyeuwezo wa kuona ata sindano waya dake wamwambie we tunadaka na tunauwezo wakuyadakia hapo hapo kwako!!!
Kama hawatuuziagi maneno hawa wamarekani!!
 
Yani siku ya kupigwa huyo mkorea nyie mnaomsifia hapa hao hao mtakuja kulia lia hapa kuwa marekan anaua wakorea bure.
 
North Korea hajamchokoza mtu yeye anafanyia mjaribio silaha zake.
Anayejifanya kukerwa na kitendo hicho aingie msituni kama atauweza mziki
Hana lolote North Korea hana hata intercontinental nuclear missile washirika wake ndo wanaompa jeuri ya kuchokoza watu.. kwa mwendo huu world war III haipo mbali
 
Kama huziamini za north Korea unaziamini zipi?
Na kama hazina madhara kwann kila kukicha huyo shoga wenu Trump na washirika wake wanalialia kila siku?

Wabongo mnashangaza sana USA na ubabe wake ameukubali mziki wa n.Korea na anaugwaya lakn chaajabu nyinyi wa sikonge na chanika mnabisha bisha tu
North Korea akisema atume mabomu yakaiangamize marekani yote yataishia baharini tu Ila yeye wakimfungia kazi masaa24 tu yanatosha kumaliza ubishi.. wananchi ndo watakaoumia bila hatia isitoshe hata raia hawampendi kiongozi wao wanaogopa kusema tu kwa kuhofia ukatili wake
 
07657ebb4fb2797619be5e3fef85d5f9.jpg
 
Kwa silaha zipi?
Au unaziamini hizi anazozijabu?
Atapata shambulizi la kushtukiza ataamkia aheraaaa!
Acha mkwara kwa kutumia keyboard, hayo mashambulizi ya US yameishia wapi maana mlileta analysis hapa kuhusu uwezo wa US tumesubiri NK apigwe hakuna kitu.
 
Awe anayarusha ndani ya nchi yake asiyarushe kwenda bahari za watu.yeye kama kidume alilushe lije kitue lugalo atakiona cha moto atanyolewa kiduku bila wembe

Hahahahaa a a aa Lugalo
 
Back
Top Bottom