Kongamano vijana wa Mkoa wa vyuo Vikuu TBC1

Kongamano vijana wa Mkoa wa vyuo Vikuu TBC1

Ninajaribu kuangalia kama nitaona ubunifu na mawazo huru toka kwa vijana wa ccm. Kwa bahati mbaya ninachokiona ni ile tabia ya tokea kwa Nyerere kuwalisha watu kauli mbiu bila kujenga hoja za ushawishi. Nimemsikiliza huyu katibu nadhani wa vijana toka moshi akisoma tu hasara za serekali3 kama zilivyoainishwa na tume ma kisha akasoma faida za serekali 2 tu kama zilivyoainishwa na tume. Najiuliza kama sio maigizo mbona hakusoma hasara za serekali 2 na faida za serekali 3!?

Labda sio lazima asome nipendavyo mimi, lakini kipindi nadhani kinaongozwa na wasomi na taswira ya taifa letu kwa wasomi. Hivi kwa,kuwasomea watu faida za muundo unaoutaka bila kuwaambia pia mapungufu yake ni usomi huo? Haya labda wataenda kwa wananchi kuipigia debe hiyo katiba pendekezwa, wakikutana na watu wanaotaka ulinganifu wa faida na hasara za miundo yote miwili tutegemee wasomi wetu kushawishi kwa hoja? Ama itabidi waende na jeshi la polisi kuzuia maswali wasiyoyataka?

Watanzania hapa inabidi tujifunze kitu kikubwa sana, tumekuwa na tabia ya kuchagua viongozi kwa kusikiliza kauli mbiu bila kuhoji maswali ya msingi, wakati wa kampeni unakuta vikundi vya burudani vinatumia masaa 3. Salamu za timu ya kampeni lisaa limoja, anayetaka kuchaguliwa anaongea dakika chini ya 15!! Kichekesho kiko kwenye maswali kwa mgombea. Anaulizwa maswali matatu tena ya watu waliopangwa wanamuuliza tukikuchagua utatufanyia nini. Yeye anajibu nitawaletea maji, umeme, barabara na amani. Watu wote mayowe bila kumuuliza utawezaje na lini na nini kilikushinda muda wote uliokaa madarakani? Baada ya hapo ni nderemo vifijo, chakula, kugaiwa tshirt, kofia nk. Hapo anasubiri kura yake na ikishindikana siku ya kura jeshi la polisi linatumika kumpitisha chini ya tume isiyo huru. Hiyo ndio hali halisi na tatizo hili tunaliona hata kwa hawa wanaojiita wasomi, eti wanakauli mbiu katiba pendekezwa tumeipokea, tumeielewa (kumbuka hawasemi tumeisoma) na tumeikubali!!

Mkuu, huyu jamaa niliishi naye mabibo hostel mwaka 2011 ila alifukuzwa chuo kutokana na tabia za kuchukulia mambo juujuu kama alivyofanya leo! Wakati wa vurugu za Arusha ambazo watu walipigwa risasi kuna jambo aliongea kwa kweli nilimchapa sana kutokana na ujinga wake! Huyu ni usalama wa taifa na ni ndugu na Beno Malisa..Hovyo sana.Hajui kuwa wakati Warioba akiainisha alitoa hasara za kila upande na ikabainika serikali mbili ndiyo hasara
zaidi? Hovyo kabisa hawa watu na haya maneno ndo wanaenda kuwalisha watu wenye uelewa mdogo huko vijijini! Achilia mbali maadili na tunu za taifa.Katiba haina meno kabisa kisheria na muundo wa serikali wa hovyohovyo! Nitakata mtu walahi! Tukutane majukwaani tuelezane ukweli!!!
 
tatizo lipo wapi au kutotembea na kujua kama TV ya taïfa ni mali ya chama tawala ...
 
Kuna ile id inamtafutiaga urais humu naona kama imekuwa disable kwenye saver nina muda kidogo sijaoina au amekuta compas ya ramani ipo upside down
Nakubali sasa, wasomi wa siku hizi ni waongo sana! Prof Anna Tibaijuka ni mwongo sana!
 
TBC..Televisheni ya Taifa inaonesha kongamano la vijana wa vyuo vikuu wa CCM.

Ni aibu na fedheha kwa chombo cha Umma kutumika kisiasa au kutumiwa na wanasiasa.

Ni chombo cha Umma, inafaa kitumiwe kueneza maslahi ya Umma si maslahi ya Chama tawala. Chama tawala au Chama chochote si umma bali sehemu ya umma.

TBC igeni mfano wa VOA, BBC, Press Tv etc na huo ushabiki, waachieni Radio Uhuru
Tbc ni chombo cha umma kinachofanya biashara hivyo sioni Kama ni kosa Kwao kutangaza kongamano la vijana wasomi wa ccm. Kama ambavyo ITV inafanya biashara kwa kutangaza makongamano ya chadema.
 
Mkuu, huyu jamaa niliishi naye mabibo hostel mwaka 2011 ila alifukuzwa chuo kutokana na tabia za kuchukulia mambo juujuu kama alivyofanya leo! Wakati wa vurugu za Arusha ambazo watu walipigwa risasi kuna jambo aliongea kwa kweli nilimchapa sana kutokana na ujinga wake! Huyu ni usalama wa taifa na ni ndugu na Beno Malisa..Hovyo sana.Hajui kuwa wakati Warioba akiainisha alitoa hasara za kila upande na ikabainika serikali mbili ndiyo hasara
zaidi? Hovyo kabisa hawa watu na haya maneno ndo wanaenda kuwalisha watu wenye uelewa mdogo huko vijijini! Achilia mbali maadili na tunu za taifa.Katiba haina meno kabisa kisheria na muundo wa serikali wa hovyohovyo! Nitakata mtu walahi! Tukutane majukwaani tuelezane ukweli!!!
Wewe GSAM umechanganyikiwa. Sasa unamfokea nani hapa? Umetoa povu mpaka huruma. Mtakoma mwaka huu.Mmeshindwa kuwasemea wananchi bungeni mkaishia kula nyama Dodoma. Mmejribu kuwadanganya wananchi wanawachora tu .Sasa nasikia mnaisoma Katiba kwa makini mtafute pa kupiga Critics. Kwa kweli mtahangaika sana. Mtaishia kutishia kuandamana mpaka uchaguzi utafika na kupita . Wengi mtaanguka uchaguzi huo na mtazidi kuaibika.AIBU KWENU WEWE SAM,DR SLAA,PROF LIPUMBA,SHIMO (sorry) TUNDU LISU, MNYIKA PAMOJA NA MWANASHERIA MFUKUZWA WAZNZ ALIYEKUWA KIBARAKA WA CUF
 
TBC..Televisheni ya Taifa inaonesha kongamano la vijana wa vyuo vikuu wa CCM.

Ni aibu na fedheha kwa chombo cha Umma kutumika kisiasa au kutumiwa na wanasiasa.

Ni chombo cha Umma, inafaa kitumiwe kueneza maslahi ya Umma si maslahi ya Chama tawala. Chama tawala au Chama chochote si umma bali sehemu ya umma.

TBC igeni mfano wa VOA, BBC, Press Tv etc na huo ushabiki, waachieni Radio Uhuru

sio kongamano, ni mkutano. hakuna mwenye mawazo mbadala humo ndani. halafu kumbe steve nyerere ni kubwa J tu. dah!!!
 
Nimejaribu kumuangalia Mangula, kwa kweli ni mtu anayeongea kiungwana sana, ni mstaarabu kwa kweli. Tatizo na yeye nimeliona ni lile la wanaccm waliowengi, wanasema taarifa fulani ambazo wanazitumia kama kinga wanapojaribu kupenyeza ushawishi wao. Ametaja takwimu za uchaguzi toka mwaka 1995 -2005 ambazo zinaonyesha wingi wao. Lakini naona mwaka 2010 ambazo ni current kaziacha. Nadhani amekwepa takwimu za mwaka huo kwani ndio haswa wananchi wamezidi kujitambua na kinachoendelea sasa ni hofu kwa ccm. Na kikubwa sikuona jambo jipya kwenye hotuba yake zaidi ya propaganda
 
Bado kuna watu wanaangalia tbc ccm mm nilishamwabie fundi anitolee hiyo chanell inaharibu watoto wangu bora kuangalia nyimbo za dini kuliko kuangalia tbc ccm
 
Elimu ya kitanzania ni janga la kitaifa!!

leo nimeamin!

Tanzania hakuna Elimu, but kuna shule tu. Huko TZ huwa watoto wanapewa shule siyo elimu, ndo maana hata kujitambua ni kugumu sana, wanalishwa sumu.
 
Tbc inatumika na wanaccm watakavyo! Tbc ni mali ya ccm na sio watanzania wote!

Inanikumbusha wiki mbili zilizopita nikiwa mlimani City na ndg yangu mmja akakutana na jamaa yake walikuwa wanafanya kazi kwenye shirika moja. Jamaa huyo mkewe alikuwa amevaa Tshet ya TBC, akamwambia "naona umetuhama bwana umehamia kwenye TV ambayo wengi wetu hatuangaliagi". Aliyeambiwa aibu ilimshika akaondoka bila kuongea wala kuaga. Hiyo ndio hali halisi ya TBCCM na mtazamo wa watanzani, kumbuka mtwara mtangazaji wa TBC kuchomewa nyumba ni ujumbe tosha kuwa ujinga wao wengi hatuufurahii
 
Wewe GSAM umechanganyikiwa. Sasa unamfokea nani hapa? Umetoa povu mpaka huruma. Mtakoma mwaka huu.Mmeshindwa kuwasemea wananchi bungeni mkaishia kula nyama Dodoma. Mmejribu kuwadanganya wananchi wanawachora tu .Sasa nasikia mnaisoma Katiba kwa makini mtafute pa kupiga Critics. Kwa kweli mtahangaika sana. Mtaishia kutishia kuandamana mpaka uchaguzi utafika na kupita . Wengi mtaanguka uchaguzi huo na mtazidi kuaibika.AIBU KWENU WEWE SAM,DR SLAA,PROF LIPUMBA,SHIMO (sorry) TUNDU LISU, MNYIKA PAMOJA NA MWANASHERIA MFUKUZWA WAZNZ ALIYEKUWA KIBARAKA WA CUF

Mbona wewe una jazba tu kama mwenzako ungejibu hoja yake kistaarabu kwa kumpa data zenye mashiko ila kwa mtindo huu wote mnaangamia kwa kukosa maarifa
 
Wafikieshieni ujumbe kutoka kwangu kuwa ni wapumbavu hawana maana yoyote kwenye taifa hili. Gharika linakuja
 
Napita,niangalie game kwanza,nikirudi ujumbe wao wataupata,wasomi gani wash...enzi kiasi hiki
 
TBC..Televisheni ya Taifa inaonesha kongamano la vijana wa vyuo vikuu wa CCM.

Ni aibu na fedheha kwa chombo cha Umma kutumika kisiasa au kutumiwa na wanasiasa.

Ni chombo cha Umma, inafaa kitumiwe kueneza maslahi ya Umma si maslahi ya Chama tawala. Chama tawala au Chama chochote si umma bali sehemu ya umma.

TBC igeni mfano wa VOA, BBC, Press Tv etc na huo ushabiki, waachieni Radio Uhuru

tbc inaendeshwa kibiashara peleka milioni kumi na mbili unapewa saa nzima ya live,bavicha chipangeni acheni kalalamika,kama jana ilirushwa fiesta midahalo yenu haiwezi kuzuiliwa
 
Mkuu, huyu jamaa niliishi naye mabibo hostel mwaka 2011 ila alifukuzwa chuo kutokana na tabia za kuchukulia mambo juujuu kama alivyofanya leo! Wakati wa vurugu za Arusha ambazo watu walipigwa risasi kuna jambo aliongea kwa kweli nilimchapa sana kutokana na ujinga wake! Huyu ni usalama wa taifa na ni ndugu na Beno Malisa..Hovyo sana.Hajui kuwa wakati Warioba akiainisha alitoa hasara za kila upande na ikabainika serikali mbili ndiyo hasara
zaidi? Hovyo kabisa hawa watu na haya maneno ndo wanaenda kuwalisha watu wenye uelewa mdogo huko vijijini! Achilia mbali maadili na tunu za taifa.Katiba haina meno kabisa kisheria na muundo wa serikali wa hovyohovyo! Nitakata mtu walahi! Tukutane majukwaani tuelezane ukweli!!!


Hivi wanaruhusiwa kuwa wanachama wa Vyama vya siasa?
Au ni Informer tu? maana tofautisha full Employed officer na recruited informer!
 
Back
Top Bottom