Komu mgombea rasmi wa CHADEMA /UKAWA Moshi Vijijini

Komu mgombea rasmi wa CHADEMA /UKAWA Moshi Vijijini

Malisa Godlisten

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
202
Reaction score
1,588
Baada ya "sintofahamu" ya muda mrefu hatimaye leo Moshi Vijijini imempata mgombea atakayepeperusha bendera ya CHADEMA na UKAWA kwa ujumla. Ni ndugu Anthony Kalist Komu mkurugenzi wa fedha na utawala CHADEMA taifa.

Baada ya kikao cha leo mjini Moshi, kilichoongozwa na Mwenyekiti wa chama Taifa Mhe.Freeman Mbowe hatimaye makubaliano yamefikiwa kuwa Anthony Komu awe mgombea Moshi vijijini. Mgombea aliyeshinda awali na baadae kukatiwa rufaa Mhe.Lucy Owenya nae amekubaliana na maamuzi hayo. Lucy pia ameshinda ubunge wa viti maalumu Moshi mjini.

Nitumie fursa hii kwanza kumpongeza Komu kwa kupata nafasi hiyo, kumpongeza Lucy Owenya, lakini pia kuwapongeza wagombea wote 9 tuliokuwa tukiwania kiti hicho kupitia CHADEMA.

Zaidi sana niwakuwashukuru ndugu, jamaa na marafiki, kwa kuniunga mkono tangu nilipotangaza nia ya kugombea Moshi vijijini. Mungu awabariki kwa namna mlivyoguswa na kujitolea kwa ushauri, mawazo na wengine fedha. Siwezi kuwalipa lakini nawaombea baraka.

Nishukuru pia wanachama na wapenzi wa CHADEMA Moshi Vijijini kwa namna walivyokua wavumilivu na watulivu baada ya chaguzi zote mbili kuingia dosari (ule wa kwanza na wa marudio baada ya kushinda rufaa). Sasa tofauti zetu zimekwisha na mgombea wetu rasmi ni Anthony Komu. Tumuunge mkono aweze kushinda.

Binafsi bado ni kijana na nina safari ndefu kisiasa. Mungu ameona mwaka huu bado hadi baadae. Kwa hiyo nitaendelea kukipigania chama kwa nguvu zaidi kama ambavyo nimekuwa nikifanya siku zote ili kuhakikisha CCM inaondoka madarakani na tunapata ukombozi wa pili kama taifa.

Hii ni nafasi yangu ya kuendelea kupigania zaidi maslahi ya watanzania kupitia siasa. Nitashiriki kampeni za ubunge Moshi Vijijini kuhakikisha Komu anashinda. Lakini nitashiriki pia kampeni katika majimbo mengine kuwaunga mkono wagombea wa UKAWA. Hii ni nafasi pia ya kujijenga na kujiimarisha zaidi kiuchumi, na kijamii ikiwa ni pamoja na kufikiria kuanzisha familia na kuimarisha NGO yangu.

Niwaombe wanachama, wapenzi, mashabiki, na wafuasi wote wa CHADEMA Moshi Vijijiini tuungane kwa pamoja, tusahau yaliyopita, tumuunge mkono Anthony Kalist Komu aweze kushinda nafasi ya Ubunge Moshi vijijini.

Mungu ibariki CHADEMA, Mungu ibariki Moshi vijijini. #TWENDE_NA_KOMU_2015
 

Attachments

  • 1440096243038.jpg
    1440096243038.jpg
    14.7 KB · Views: 1,368
Wachaga walitaka kutoana roho kwenye kugombea madaraka mpaka wametoleana bastola.
 
Wachaga bhana eti kashinda na viti maalum hahah. Semeni mmegawiana kikabila.
 
Ila katumia lugha isiyo na staha kwa Ndesa na Lucy Owenya
 
Suala la gender parity ni muhimu kwa sababu kuna wagombea wachache sana wanawake majimboni. Hivyo kama kanuni hazikukiukwa haikuwa busara kumuengua mwanamke aliyeshinda kura za maoni.
 
Chamy atashinda tena bila shaka.Nimevunjwa moyo na uteuzi huu,katika uchaguzi wa 2010 alituangusha kwa kutokufika maeneo mengi na kutokuwa mahiri wa kuongea japo upepo ulikuwa upande wetu CDM.Binafsi na wanatawi la kijiji Sungu hatutapoteza muda kubeba hili gunia la misumari.Tutahangaika na diwani na rais
 
Chamy atashinda tena bila shaka.Nimevunjwa moyo na uteuzi huu,katika uchaguzi wa 2010 alituangusha kwa kutokufika maeneo mengi na kutokuwa mahiri wa kuongea japo upepo ulikuwa upande wetu CDM.Binafsi na wanatawi la kijiji Sungu hatutapoteza muda kubeba hili gunia la misumari.Tutahangaika na diwani na rais

Huyu si ndio aliingia kwenye kinyang'anyiro cha Ubunge wa EAC? Kama ni yeye, najua si mzuri kwenye kujieleza....
 
Suala la gender parity ni muhimu kwa sababu kuna wagombea wachache sana wanawake majimboni. Hivyo kama kanuni hazikukiukwa haikuwa busara kumuengua mwanamke aliyeshinda kura za maoni.


Huyu alishinda Sehemu mbili, So ameachiwa Viti Maalumu, ambako ni uhakika atapata, huku kwenye kugombea ni lazima itumike ngyuvu kubwa ,ili KOMU ashinde
 
Wachaga bhana eti kashinda na viti maalum hahah. Semeni mmegawiana kikabila.
Sasa wewe ni matumbo / utumbo, unategemea itumike nini kufikiri?

Halafu kwa kudhihirisha hilo, hiyo avatar ya member anayeitwa roho mbaya! Stupid!
 
Last edited by a moderator:
Wachaga walitaka kutoana roho kwenye kugombea madaraka mpaka wametoleana bastola.

Ritz nakukubali lakini naona sio afya kutajana makabila. Hawa utawapa ujiko sana ukijikita kuwasema kwa makabila yao. Mathalani, wana tumaini kweli kweli kwamba mwaka huu dola ni yao. Kwa sasa, mayai yao yote yapo kwenye kapu moja. Kama alivyosema Lusinde, CCM ikilenga vizuri wote hawa watakua chali baada ya 25 October.
 
Back
Top Bottom