KOMENTI KWA LUGHA YA KWENYE DALADALA

Diksela

JF-Expert Member
Nov 6, 2014
208
250
"Dah Leo tuna Viwashell kibaaaaao" hapo konda anamwambia dereva abiria wako na watoto wengi waliojaza nafasi.
 

smaki

JF-Expert Member
Jan 23, 2019
1,113
2,000
Hoya! wa kusoma,

subiri apande ana mtoto.

gari haijai kama ndoo ya maji.

kula nyomi,

tumpeleke mswaki,

utapata tabu sana, wanga waleeee,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom