KOMENTI KWA LUGHA YA KWENYE DALADALA

recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,302
Points
2,000
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,302 2,000
Habari za wakati huu wakuu, nielekee moja kwa moja kama kchwa cha habari kinavoelekeza, na imani miongoni mwetu n watumiaji wazuri wa daladala, komenti kwa kutaja/kutoa kauli ulizowahi kuzisikia kwenye daladala naanza na hii
"IKISIMAMA NTAKUPA"

Endelea....
 
Nktlogistics

Nktlogistics

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
1,478
Points
2,000
Nktlogistics

Nktlogistics

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
1,478 2,000
...."LETA NYUMA KULIA, KATA VIZURI" Apo wanatoa gari stendi.
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
11,627
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
11,627 2,000
Hadi tarehe ya leo bado mnapanda daladala ?
Habari za wakati huu wakuu, nielekee moja kwa moja kama kchwa cha habari kinavoelekeza, na imani miongoni mwetu n watumiaji wazuri wa daladala, komenti kwa kutaja/kutoa kauli ulizowahi kuzisikia kwenye daladala naanza na hii
"IKISIMAMA NTAKUPA"

Endelea....
 
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,302
Points
2,000
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,302 2,000
Hadi tarehe ya leo bado mnapanda daladala ?
Ahahaha we mwenyewe wa stend alaf unauliza ivo kwann tusipande na zpo kwa ajili ya watu ambao n sisi
 
etkahigwa

etkahigwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
612
Points
500
etkahigwa

etkahigwa

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
612 500
"Msipande kwanza, subirini wote wanashuka, anabaki dereva pekeake."---daladala za kuelekea mbezi zikiwa zinashusha watu stendi ya mawasiliano.
 
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,506
Points
2,000
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,506 2,000
USITOE KUCHWA INGIZA NDANI (hapo anarudi rivas)
 

Forum statistics

Threads 1,335,535
Members 512,359
Posts 32,508,850
Top