Kombe Limeenda Simba, Fedha Zimeenda Yanga?

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,144
2,000
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,892
2,000
Yanga wajanja sana, yaani baada ya kujua tunapata ela yakutosha wakaona hamna haja ya Jasho jingi.
 

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Apr 27, 2012
818
250
Mlienda uwanjani mikono nyuma,maomba hata draw sasa mmeuona mwezi hatusemi!...

Haya sisi tunawasubiri kwenye ligi tu,kawekeni kikombe kabatini,sisi tupo hapa Makumbusho Simba Kapakatwa Pub

tunapiga moja baridi moja moto kwa raha zetu na mihela mfukoni.

Yanga wengi ni walevi ndio maana wanazimia ovyo uwanjani
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,394
2,000
ImageUploadedByJamiiForums1387689696.114965.jpg

Simba imeonyesha ilivyo na mapenzi na "mtoto" Yanga. Kampa "bao " tatu safi na amesuuzika roho yake.
 

mnyepe

JF-Expert Member
Dec 1, 2008
1,914
1,225
Mlienda uwanjani mikono nyuma,maomba hata draw sasa mmeuona mwezi hatusemi!...

Haya sisi tunawasubiri kwenye ligi tu,kawekeni kikombe kabatini,sisi tupo hapa Makumbusho Simba Kapakatwa Pub

tunapiga moja baridi moja moto kwa raha zetu na mihela mfukoni.

Hapo umesema neno..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom