Koboko (black mamba) ana kiburi, jeuri na dharau sana ila nitamfundisha adabu

Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
1,164
Points
2,000
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
1,164 2,000
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
13,217
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
13,217 2,000
Mkuu sababu ya kumfuga huyo Cobra ni nini?
Alizaliwa hapo na amekulia hapo na hana madhara kabisa na chakula kingi kwenye farm
Ni mpole sana na huwa anajianika tu juani asubuhi saa 4
Watu waliamua kumuua lakini nikawaambia tutapanda wote mahakamani
I love snakes ila sio koboko
 
Krait

Krait

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
2,716
Points
2,000
Krait

Krait

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
2,716 2,000
nitamuua.... hawezi kunishinda.
UPo wapi mkuu? Kama upo Dar nahitaji kuja kumuona huyo kiumbe anayekusumbua

Ila waweza kumtimua kwa chumvi

koleza mkaa kwenye jiko la mkaa kisha nunua ile chumvi ya madonge madonge chota kama nusu kiganja hivi kisha mwaga kwenye jiko la mkaa uliokolea utaona atakavyokurupuka
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
9,677
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
9,677 2,000
Wewe mwenyewe unajua jinsi gani nakupenda financial wangu..
Me namuogopa yanini nidanganye...? Ni mapema sana kuukosa upendo wako kizembe hivi nikuache mjane.
Kaongo wewe , haya nashukuru. Hujambo lakini. Naskia huogopi black mamba kama huyo mleta Uzi?
 
nelvine

nelvine

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
586
Points
1,000
nelvine

nelvine

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
586 1,000
UPo wapi mkuu? Kama upo Dar nahitaji kuja kumuona huyo kiumbe anayekusumbua

Ila waweza kumtimua kwa chumvi

koleza mkaa kwenye jiko la mkaa kisha nunua ile chumvi ya madonge madonge chota kama nusu kiganja hivi kisha mwaga kwenye jiko la mkaa uliokolea utaona atakavyokurupuka
Duh sasa akikurupuka si ndio taflani yenyewe?
 
Krait

Krait

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
2,716
Points
2,000
Krait

Krait

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
2,716 2,000
Duh sasa akikurupuka si ndio taflani yenyewe?
Anakimbia na harudi tena
mi nilishawahi kukutana nae huko bush ile natoka tu home naelekea mtoni nae alikuwa anakatiza njia sasa kuniona akaziba njia hakuna kupita yaani akajinyoosha kati kati ya njia huku akiniangalia na mimi nikawa nimemkazia macho tunaongea kwa kutazamana baadae huyoo akaendelea na safari yake na mimi nikaendelea na safari yangu

Ila eneo hilo nikipita huwa nakuwaga na spidi 260 yaani hizo mbio zake Kama ndege inataka kupaa
 
nelvine

nelvine

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
586
Points
1,000
nelvine

nelvine

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
586 1,000
Anakimbia na harudi tena
mi nilishawahi kukutana nae huko bush ile natoka tu home naelekea mtoni nae alikuwa anakatiza njia sasa kuniona akaziba njia hakuna kupita yaani akajinyoosha kati kati ya njia huku akiniangalia na mimi nikawa nimemkazia macho tunaongea kwa kutazamana baadae huyoo akaendelea na safari yake na mimi nikaendelea na safari yangu

Ila eneo hilo nikipita huwa nakuwaga na spidi 260 yaani hizo mbio zake Kama ndege inataka kupaa
Dah sijawahi kumuona hila sitamani kumuona. Inavyoonyesha ni dubwana la kutisha kweli
 
S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,183
Points
2,000
S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,183 2,000
Mwaga mafuta taa au oil chafu hapo, lazima aondoke
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,774
Points
2,000
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,774 2,000
Ushauri tafuta watu wa maliasili wadili nae. Ni hatari mkuu.
maliasili wenyewe hawawezi,walikimbia kweli pale tabora,atafute wanyamwezi au wasukuma,kuna mzee yeye atstumia fimbo yenye matawi matatu,akimgusa nayo koboko analegea kama kapigwa goli za kutosha
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,774
Points
2,000
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,774 2,000
Anakimbia na harudi tena
mi nilishawahi kukutana nae huko bush ile natoka tu home naelekea mtoni nae alikuwa anakatiza njia sasa kuniona akaziba njia hakuna kupita yaani akajinyoosha kati kati ya njia huku akiniangalia na mimi nikawa nimemkazia macho tunaongea kwa kutazamana baadae huyoo akaendelea na safari yake na mimi nikaendelea na safari yangu

Ila eneo hilo nikipita huwa nakuwaga na spidi 260 yaani hizo mbio zake Kama ndege inataka kupaa
koboko hana tatizo kama hakuwahi bughudhiwa au jeruhiwa,na hatembei usiku..ila kwa chumvi hata cobra hakimbii
 
C

chidayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
299
Points
500
C

chidayo

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
299 500
Mkuu kama unataka tu kujaribu kumuua na huna uhakika utafanikisha hilo achana na huyo nyoka,
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
11,707
Points
2,000
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
11,707 2,000
Vijana wa siku hizi lege lege sana

Utoto wetu hakuna mdudu aliyetutisha
 
F

french

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
1,946
Points
2,000
F

french

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2017
1,946 2,000
Jamaa mbona hajarejesha mrejesho bado. Kamuua au bado hyo black mamba
 
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,868
Points
2,000
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,868 2,000
mkuu update?
au koboko kaishanifunganyia virago mjf mwenzangu
 
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
728
Points
500
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
728 500
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
Uwe makini sana koboko wana tabia ya ubakaji
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
9,259
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
9,259 2,000
mnhhh..behind keyboard kila mtu ni shupavu
 

Forum statistics

Threads 1,335,231
Members 512,275
Posts 32,499,597
Top