Koboko (black mamba) ana kiburi, jeuri na dharau sana ila nitamfundisha adabu

Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
952
Points
1,000
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
952 1,000
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
3,026
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
3,026 2,000
Koboko ana sumu ya kuua ngombe wazima mia moja na hamsini. Sumu yake nusu saa haiishi. Ana spidi kuliko gari inayopita kwenye rough road- km 25 kwa saa. Kwa hiyo akiamua kukufuata ukikimbia anakudunga faster. Njia pekee ya kumuua sio fimbo- ni kubeba chungu kilicho wazi cha uji wa moto kichwani. Akiwa kwenye mti atapenda kukudunga utosini. Akiruka akudunge anatumbukia kwenye uji wa moto anakufa. Lakini hilo linahitaji ujasiri wa kipekee. Ukimwendea na fimbo utakuwa marehemu ndani ya dk 29
Vipi akibeba kichwani chungu kilichojaa maji ya betri?
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
26,661
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
26,661 2,000
Pole sana...

Jimwagie mafuta ya taa, hawapendi kabisa kusikia harufu yake...


Cc: mahondaw
 
Krait

Krait

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
2,587
Points
2,000
Krait

Krait

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
2,587 2,000
Mkuu huyu tumeshawahi kuwakurupusha mara nyingi, utakuta ukienda chooni usiku unamkuta kajinyoosha kwenye paa huku kichwa kakiweka kama anataka kukining'iniza hivi

Ilifikia kipindi ikawa kuingia chooni mwisho saa kumi na moja jioni na asubuhi inabidi uingie saa moja jua likiwa limechomoza

Tulivyoona hivyo ndo tukachukua ile chumvi ya mawe ( yenye mabonge mabonge isipitia kiwandani )
Tukakoleza moto wa kutosha kisha tukamwaga kama kiganja kimoja hivi sasa bwana ilipoanza ile Ta ta ta ta ta tukaona jamaa anajiseti kwanza hapo wote tulikua tumejihami na maji ya moto kusema kua ukiona anakufata tu mmwagie aungue kidogo kisha tumuue alivyotoka hapo hizo mbio nilikubali, nikajikuta naanza mazoezi ya kukimbia ili kujiandaa kama siku akinitoa nduki
koboko hana tatizo kama hakuwahi bughudhiwa au jeruhiwa,na hatembei usiku..ila kwa chumvi hata cobra hakimbii
[/QUOTE
 
Lovery

Lovery

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2014
Messages
1,237
Points
2,000
Lovery

Lovery

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2014
1,237 2,000
Vipi umeshamfundisha adabu Koboko huyo? Kama bado, mimi ninakushauri ufanye mojawapo ya mambo haya:
(a) Pulizia petroli eneo alipo; atakimbia na kabla hajafika mbali iwapo mvuke wa pteroli utamgusa basi atakufa polepole kulingana na wingi wa petroli iliyomgusa.
(b) Leta nguchiro kama watano hivi eneo alipo
(c) Tafuta jamaa wa maliasili-wanyamapori wadili naye
Hivi hakuna dawa ya kufanya famigesheni kuwahamisha hao wadudu?
 
Lovery

Lovery

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2014
Messages
1,237
Points
2,000
Lovery

Lovery

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2014
1,237 2,000
Mkuu huyu tumeshawahi kuwakurupusha mara nyingi, utakuta ukienda chooni usiku unamkuta kajinyoosha kwenye paa huku kichwa kakiweka kama anataka kukining'iniza hivi

Ilifikia kipindi ikawa kuingia chooni mwisho saa kumi na moja jioni na asubuhi inabidi uingie saa moja jua likiwa limechomoza

Tulivyoona hivyo ndo tukachukua ile chumvi ya mawe ( yenye mabonge mabonge isipitia kiwandani )
Tukakoleza moto wa kutosha kisha tukamwaga kama kiganja kimoja hivi sasa bwana ilipoanza ile Ta ta ta ta ta tukaona jamaa anajiseti kwanza hapo wote tulikua tumejihami na maji ya moto kusema kua ukiona anakufata tu mmwagie aungue kidogo kisha tumuue alivyotoka hapo hizo mbio nilikubali, nikajikuta naanza mazoezi ya kukimbia ili kujiandaa kama siku akinitoa nduki
Je alihama?
 
Smart Guy

Smart Guy

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
2,120
Points
2,000
Smart Guy

Smart Guy

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2016
2,120 2,000
We una wazimu wewe__koboko huyu huyu mzee wa kutafuna bangi...au unamzungumzia yupi???, kama ni huyo atakumaliza wewe''ni mwehu yule;oohooooo!!!

Smart guy
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,898
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,898 2,000
Shida yote ya nini mzee... Tafuta hawa wadau .. Wakikuta umeua nyoka wanaumia sana.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
25,113
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
25,113 2,000
Hii thread imekaa kama vile TWITI ZA NAPE NNAUYE KULE twitter.
Isije ikawa kuna fumbo fulani hapa!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,314,365
Members 504,895
Posts 31,824,537
Top