Koboko (black mamba) ana kiburi, jeuri na dharau sana ila nitamfundisha adabu

Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
953
Points
1,000
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
953 1,000
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
2,361
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
2,361 2,000
Wewe mwenyewe unajua jinsi gani nakupenda financial wangu..
Me namuogopa yanini nidanganye...? Ni mapema sana kuukosa upendo wako kizembe hivi nikuache mjane.
Hahaaa, bora umeongea ukweli tu, nijue kabisa sina any support from you kama huyo kiboko akitokea mbele yetu, sipati picha utakavyotimuka kivyako ,tutakutana homee
 
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,613
Points
2,000
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,613 2,000
Nimemuona muda flani kwenye uzi wa tanesco kwao mivumoni huko tegeta analalama umeme kukatika.
tegeta kule kuna vyura tu na chambo aka minyoo. Akiibuka Koboko huko hata kiwanda kitafungwa
 
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
861
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
861 1,000
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
Ngoja nisubucribu kabisa ili kesho nipate mrejesho
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,871
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,871 2,000
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
Kuwa makini sana koboko si nyoka mzuri ana viashiria vya nguvu za kishetani kama hauko vzr utaondoka... i mean next post utaiandika ukiwa kuzimu....watch out....
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
2,361
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
2,361 2,000
tutatimka wote lakini ww nahakikisha uko salama mbele yangu.
Hahaaa, wee hayajakufika mkuu, kuna siku nilikua na mama na Mdogo angu mdogo tu ,tunapita zetu,ilikua usiku, Mara kikakatiza kitu hivi mbele yetu sijui nyoka yule jamani nilitoka speed moja ,wakanikuta mbeleee nakaribia home wao wanakuja wamebebana .
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,251
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,251 2,000
Mkuu leo imefika leta marejesho maana hii code ngumu sana kuimeza
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
3,066
Points
2,000
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
3,066 2,000
Tukariri ID yake tu baada ya week nitafuatilia nijue kama yupo hai au ndo tayari.
 

Forum statistics

Threads 1,314,504
Members 504,904
Posts 31,829,205
Top