KLH Exclusive: Victor Kimesera live


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Nitakuwa na mgombea wa Chadema huko Kiteto Bw. Victor Kimesera baada ya kama dakika 20 hivi kupitia bongoradio.com wote mnakaribishwa. Na kesho tutakuwa na interview mbili moja nitawaambia saa moja kabla nyingine ni ile ya Dr. Njozi!!! Both exclusive!
 
M

mtalii

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2006
Messages
286
Likes
0
Points
0
M

mtalii

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2006
286 0 0
Tuletee ya interview ya wa CCM. HALAFU FANYA NA JENNIFER DIAZ juu ya mteja waka aliyejua sababu ya Bush kuvamia Iraq. huyo dada yuko Florida uwe unaleta na habari za marekani.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Tuletee ya interview ya wa CCM. HALAFU FANYA NA JENNIFER DIAZ juu ya mteja waka aliyejua sababu ya Bush kuvamia Iraq. huyo dada yuko Florida uwe unaleta na habari za marekani.
nipatie contact za huyo wa CCM maana nimewabembeleza wakubwa zako hakuna anayetaka kutoa namba... nipatie na huyo wa FL ...utakuwa umetoa msaada mkubwa.
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,364
Likes
10,243
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,364 10,243 280
Victor
 

Forum statistics

Threads 1,237,158
Members 475,462
Posts 29,279,830