Kiwanja mwanza


Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
Kiwanja kinauzwa mwanza,bwiru press.
Kina ukubwa wa ekari moja,..
kiko mita 50 kutoka ziwani.
Bei yake ni mil 55 kwa sasa.
Ni PM kwa maelezo zaidi au piga
0788 009 002

Karibu
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,684
Likes
41
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,684 41 145
khaaaa...
asante kwa taarifa mana nilivofungua kwa upesi duh!!

swali
1.kimepimwa hakijapimwa
2.barabara je (mana mwz ni milima na mawe)
3.maji je
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Kama ni mita 55 toka ziwani, napata wasiwasi na uhalali wa kiwanja chenyewe. Nadhani kiko kwenye hifadhi ya ziwa!
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
khaaaa...
asante kwa taarifa mana nilivofungua kwa upesi duh!!

swali
1.kimepimwa hakijapimwa
2.barabara je (mana mwz ni milima na mawe)
3.maji je
Hakina tatizo hata moja.
Kime nunuliwa 2002,upatikanaji wa maji sio tatizo kabisa na hakiko mlimani.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
khaaaa...
asante kwa taarifa mana nilivofungua kwa upesi duh!!

swali
1.kimepimwa hakijapimwa
2.barabara je (mana mwz ni milima na mawe)
3.maji je
Hakina tatizo hata moja.
Kime nunuliwa 2002,upatikanaji wa maji sio tatizo kabisa na hakiko mlimani.
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Vuta subira mkuu utapata mtu serious, baadhi ya members humu wanatamani wamiliki ardhi lakini hawana pesa....na hivyo wataishia kutafuta visababu vidogo vidogo ili mradi tu aongeze idadi ya posts. Serious buyer atakutafuta kupitia mawasiliano uliyoyatoa, then mtashirikiana nae kuanzia ngazi ya kijiji, manispaa ya jiji au hadi wizarani kufanya search na ku-verify title deeds kama zipo genuine. Huo ndo utaratibu unaofahamika, lakini utakuta mtu mwingine anauliza mambo ya kukupotezea wakati huku anajua hana uwezo wa kununua.
Kiwanja kinauzwa mwanza,bwiru press.
Kina ukubwa wa ekari moja,..
kiko mita 50 kutoka ziwani.
Bei yake ni mil 55 kwa sasa.
Ni PM kwa maelezo zaidi au piga
0788 009 002

Karibu
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Kuna taratibu ambazo wakati mwingine zinakiukwa kwa sababu ya udhaifu wa watawala ktk eneo husika, kwa mfano unaponunua shamba lililo kando ya mto, kuna umbali wa kuacha toka kingo za mto mpaka shambani kwako, kutoka mwisho wa maji ya bahari kuna uwazi ambao ni lazima uachwe mpaka linapoanzia eneo la kujenga cho chote, hivyo hivyo ktk pwani za ziwa.

Ni juu ya wewe mnunuzi kuuliza kanuni hii kwa wahusika, watakapokuja watawala wanaomaanisha, unajikuta unapata hasara kubwa kama ilivyo kwa Dsm kwa sasa. Kwa hiyo viwanja vya karibu na beach, au karibu na barabara kuu,milimani,mabondeni au maeneo ya umma, tununue baada ya kuziona sheria mama za mipango miji za eneo husika.
 

Forum statistics

Threads 1,213,279
Members 462,055
Posts 28,472,184