Kiwanja kinauzwa Mbezi Makabe-kwa Paulo

Kiwanja kinauzwa Mbezi Makabe-kwa Paulo

Sonship

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2021
Posts
330
Reaction score
404
KIWANJA KINAUZWA – MBEZI MAKABE (KWA PAULO)

📍 Mita 150 kutoka Barabara Kuu ya Mbezi Makabe, kimepakana na barabara kuu ya mtaa.

📐 Kiwanja kimepimwa
Ukubwa: 4,333 m² (Takribani Ekari 1.07)
✅ Eneo Kuu: 3,131 m²
✅ Swamp: 1,202 m²

⭐ Sifa za Kiwanja
✔️ Eneo ni tambarare, halina mabonde wala milima.
✔️ Ndani kuna nyumba ya vyumba 3 na kisima kikubwa cha maji.
✔️ Kinafaa kwa Daycare/Nursery School, Apartment, ufugaji wa kuku, makazi ya kisasa na uwekezaji mwingine.

Bei: TSh Milioni 180 (Maongezi yapo)

📞 Wasiliana: 0675 065 906
 

Attachments

  • file_00000000e7dc71fdbf848e3f59394ba5.png
    file_00000000e7dc71fdbf848e3f59394ba5.png
    1.3 MB · Views: 14
  • 20260701_110642.jpg
    20260701_110642.jpg
    1.8 MB · Views: 14
Hiyo hela ni kuuubwa sana.
na hata kama liko eneo zuri bas hiyo bei ni mara 3 ya bei halisi.

180,000,000 ÷ 4,333 = 41,542 Tsh kwa meter 1.

Wakat bei elekezi maeneo ya Makabe, Misumi had Mbopo ni 15,000 kwa meter. Na hati unapewa.

Mill 65. Ingekuwa fair deal kwa kiwanja heka moja.

labda kama Kiwanja ni ekar 4 na sio 1 kama unavyosema.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom