Kiwanja cha miguu 22 kwa 40,Mbezi Msumi

Kiwanja cha miguu 22 kwa 40,Mbezi Msumi

DONALD

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Posts
275
Reaction score
35
Kiwanja kipo kwenye process za kupewa hati,gharama za awali za upimaji zimeishafanyika,kwa 15M tu..nicheki 0714 345 432/0685 779 278..ni msumi 'C' Ni tambalale,kina miembe na kipo karibu barabara na pia stand kuu ya daladala..!
 
Kiwanja kipo kwenye process za kupewa hati,gharama za awali za upimaji zimeishafanyika,kwa 15M tu..nicheki 0714 345 432/0685 779 278..ni msumi 'C' Ni tambalale,kina miembe na kipo karibu barabara na pia stand kuu ya daladala..!
Kwa 15M watu watakigombania sasa hivi.Bora ungeongeza 30M ili upunguze watu kukigombania
 
Weka vipimo in metres maana sijawahi ona hati ya kiwanja vipimo 'sqaure miguu'
 
Nitumie namba yako PM nikutumie yangu tupeane picha whatsapp nikusaidie kutagta mteja unipe hela ya maji apo
 
Wekeni vipimo specific, hizo hatua za miguu ni za mtu mzima au mdogo? Je ni mrefu au mfupi? Maana hawa wote wanatofautiana hatua za miguu.
....Thanks guys,...kiwanja ni square metres 592 (kiko mstatili...upana 17.2cm*Urefu 34.4cm)...
 
Hicho kiwanja akihitaji lakini hiyo bei 15m ni kuuubwa kwa uzoefu wangu. Chukua 10m kama kweli wewe ni muuzaji
 
Kiwanja kipo kwenye process za kupewa hati,gharama za awali za upimaji zimeishafanyika,kwa 15M tu..nicheki 0714 345 432/0685 779 278..ni msumi 'C' Ni tambalale,kina miembe na kipo karibu barabara na pia stand kuu ya daladala..!
Chukua 10m kama kweli ni muuzaji vinginevyo utakaa sana sana
 
....Thanks guys,...kiwanja ni square metres 592 (kiko mstatili...upana 17.2cm*Urefu 34.4cm)...
Mkuu hicho kipimo utakuwa umekosea. 17.2cm ni urefu mfupi kuliko rula ambayo ina 30cm.
Rekebisha ikiwezekana ili upatikane ukubwa halisi
 
Back
Top Bottom