Kiwanda cha karatasi mgololo kimefungwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanda cha karatasi mgololo kimefungwa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MANI, Mar 3, 2010.

  1. MANI

    MANI Platinum Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,616
    Likes Received: 2,260
    Trophy Points: 280
    Wanajamii kama kuna yoyote mwenye habari juu ya kiwanda hiki cha karatasi Mgololo atueleze kwani kuna uvumi kuwa kimesimama uzalishaji karibu mwezi sasa kutokana na kutokuelewana kwa bei ya magogo na wizara ya misitu.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Kwani bado kilikuwa hai?
     
  3. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 16,075
    Likes Received: 15,027
    Trophy Points: 280
    Bongo ukiwa na hela raha
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...