kivaz cha leo??

chini nina kitu cha kiatu rang nyeupeb[chomamoyo kwa mnaoifaham] suruali blue, juu shati ya mixa ya kijani, njano na nyekundu...utantakaa sasaaa

xmas treee mbona mapema ndo kwanza mwezi wa 5 mkuu
 
mi leo zambarau gaun ndeefu, kijikoti kireefu had mapajan, belt nyeusi, chin nina simple nyeusi heren za button purple basi ndo nilivotoka leo
 
mi leo zambarau gaun ndeefu, kijikoti kireefu had mapajan, belt nyeusi, chin nina simple nyeusi heren za button purple basi ndo nilivotoka leo

Mambo beibe nasty....!!
Leo niko ki weekend sana...T-Shirt na jeans na viatu vya kiweekend...lol
 
Last edited by a moderator:
mi leo zambarau gaun ndeefu, kijikoti kireefu had mapajan, belt nyeusi, chin nina simple nyeusi heren za button purple basi ndo nilivotoka leo

me leo jeans na pundamilia ya brown juu. chin mmasai anahucka sana! mambo vp madia!
 
nimepiga car wash... Na jeans bichi rangi ya kijani,na chini nimetupia sandals! Nimependezaje...
 
No khanga no kitenge no batiki no kikoi. wapi vazi la taifa.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…