Kiukweli, Diamond ni mweupe sana jukwaani

Ipi Mkuu?
Ulitaka afanyeje zaidi ya hapo? Alijitahidi sana hata ulinganisha na performance za wasanii wengine. Kama wadau wengine wanavyosema kuimba huku ukicheza ni ngumu.
Huezi sema hajafanya vyema kiasi hicho otherwise uwe una tatizo naye
 
Mwenzio amesafiri nchi kibao kufanya hizo show unazosema hawez na watu wanatoa pesa kuingia show zake. Hata Iringa tu haijatosha kukuongea taarifa? Ile ya jana haikuwa ya shangwe ilikuwa ya kistaarabu ni tofauti na fiesta zenu.
 
OK,mkuu vipi kwa Tanzania kulikuwa na msanii nwingine aliyealikwa tofauti na mond?
 
Angalau aliitwa!wewe lini tuone ulivyo gado?
Haaaaah hili ndio tatizo kuu kwa Maendeleo ya Taifa hili.
Hivi unaufahamu mtandao wa Rotten Tomato na kazi zake?

Acheni ushabiki wa ajabu watu wanapotoa mawazo constructive, hizo team zenu zisizo taka kukosolewa ziishie INSTAGRAM.
 
Diamond alikuwaga mtamu jukwaani miaka kadhaa hapo nyuma naw ni jina tu ndio linambeba,hata uandishi hayuko poa kbs
NOTE,sijaegemea timu yoyote am team myself
 
nothing sells more than Brand
 
Hata kwenye MAMA awards aliboronga hivo hivo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…