Kiu ya ndoa kwa wadada yaleta mapinduzi

Kiu ya ndoa kwa wadada yaleta mapinduzi

Aiseee ngoja nifanye niolewe kabla mambo hayajafika huko maana hata goti sijui kupiga......lol
 
[h=2]Kiu ya ndoa kwa wadada yaleta mapinduzi[/h]
attachment.php


Tunapoelekea hali ndio itakuwa hivi, wanawake wana propose wanauume
​


maisha ni mbinu, mtaka cha uvunguni sharti ainue kitanda,
 
Masharti naweka mimi sio wewe ... Wewe unayafata tu. Kumbuka me ndio nitakupa pete na kupiga goti.
ha haaaa kumbe ndo hivyo?
nilikuwa hata sijagundua bado

sasa hapo unaomba nikuoe au unaoa wewe?
 
Kama tumefikia hapo bora niendelee kutafuta vipene niache kulazimisha masimango
 
ahaa kumbe ndiyo maana! unajua nilikuwa najiuliza hivi huyu dada hanitegi kweli au mawenge yangu tu? Lakini dada zetu kumtega mtu mzima kama samaki sio fresh.

hahahaha hivi hivi nikija from nowhere nikwambie nakupenda utajisikiaje??? mtego ndo nzuri unapewa point kwa njia za panya lol
 
Changamoto siyo ku propose bali kuishi katika ndoa baada ya kukubaliwa. Wanawake kwa asilimia kubwa ndio chanzo cha matatizo na vurugu katika ndoa
 
Mbona tutaolewa kwa lazima sasa hahaahahaa. Naomba tu hiyo proposal isikataliwe, maake tukimpenda tu mtu ni fasta tunapropose

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mmmh labda walipanga mwanamke ampigie goti.lkn kama hawakupanga ni shida akigoma mbele za watu
 
Hii ipo lakini haijawa hadharani sana, maana kuna mabinti wanalipa kabisa mahari kwa siri ili waolewe.

Umesema Mkuu, mwenyewe nimeshuhudia zaidi ya mara tatu sehemu tofauti tofauti mwolewaji akimtolea mwoaji kuanzia gharama za "kujitambulisha" kwa wazazi wa kike, Mahari hadi gharama za sherehe! Ila ni lazima niseme hapa; ndoa zote hizo bado ziko hai ( Ya zamani kabisa ina mwaka wa tisa sasa) na kwa nje naziona kama familia zenye amani. Katika zote hizo tatu wanawake waliwazidi wanaume elimu na kipato!



Sent from my iPhone using JamiiForums
 
hiyo ipo sana sema wanawake wanatongoza kivitendo wanaume wengi wanategwa bila kujijua hawashangai sometime wanatongoza inakuwa kama kumsukuma mlevi kumbe ulikuwa unatamaniwa siku nyingi

huu ndio ukweli wenyewe. nakumbuka kuna mdada nilikuwa nakutana naye kwenye mishe zangu ila nilikuwa namheshimu kulingana na alivyo. siku zilivyozidi kwenda akawa ananijengea ukaribu naye sana! kuna siku nilimpa bussiness card yangu alitoa tabasamu hilo. muda mfupi tuu akanitafuta. mpaka leo nilishakula mzigo
 
hahahaha hivi hivi nikija from nowhere nikwambie nakupenda utajisikiaje??? mtego ndo nzuri unapewa point kwa njia za panya lol
sawa bwana tutegeni sie si mnatuita mambuzi. kilio changu tutegeni basi kwa heshima. nikikupa mfano navyotegwa mie hapa napoishi mbona utanihurumia huwa nakuwa mdogo kama mbegu ya mchicha.
 
huu ndio ukweli wenyewe. nakumbuka kuna mdada nilikuwa nakutana naye kwenye mishe zangu ila nilikuwa namheshimu kulingana na alivyo. siku zilivyozidi kwenda akawa ananijengea ukaribu naye sana! kuna siku nilimpa bussiness card yangu alitoa tabasamu hilo. muda mfupi tuu akanitafuta. mpaka leo nilishakula mzigo

mhhhh poleh yake jmn dah...
 
Back
Top Bottom