Kiu ya ndoa kwa wadada yaleta mapinduzi

Kiu ya ndoa kwa wadada yaleta mapinduzi

hiyo ipo sana sema wanawake wanatongoza kivitendo wanaume wengi wanategwa bila kujijua hawashangai sometime wanatongoza inakuwa kama kumsukuma mlevi kumbe ulikuwa unatamaniwa siku nyingi

Kumbe ndio ilivyo,maana kuna michakato mingine mpaka unajiuliza hivi mimi ni handsome kiasi hiki mpaka imekuwa rahisi hivi
 
kula kitu roho inapenda, kama mtu anajilipia mahari why not pete?
 
mbona mie nshafanyiwa na huu umri wangu mdogo
ipo iyo
23yrs old
 
attachment.php


Tunapoelekea hali ndio itakuwa hivi, wanawake wana propose wanauume

Cant wait for my time to come!
 
Mbona Juliana Shonza naye alipiga magoti, au naye ndio alikuwa anapropose???
 
Last edited by a moderator:
hiyo ipo sana sema wanawake wanatongoza kivitendo wanaume wengi wanategwa bila kujijua hawashangai sometime wanatongoza inakuwa kama kumsukuma mlevi kumbe ulikuwa unatamaniwa siku nyingi
ahaa kumbe ndiyo maana! unajua nilikuwa najiuliza hivi huyu dada hanitegi kweli au mawenge yangu tu? Lakini dada zetu kumtega mtu mzima kama samaki sio fresh.
 
Back
Top Bottom