Kitunguu, kitunguu, kitunguu!

Kitunguu, kitunguu, kitunguu!

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Posts
13,415
Reaction score
12,627
Naenda shamba kuvuna kitunguu shambani, natafuta soko huku Dar, hivyo naomba mwenye uzoefu wa soko anisaidie mwongozo.

Mwongozo wenyewe ni wapi kuna soko zuri la kitunguu, tuwasiliane tafadhali. Ni gunia kama 250 red bombay.
 
Kabla ya kwenda kufunga huo mzigo wako kuna mahitaji ya soko inabidi uyajue kwanza. kama vile; bei inayotembea sokon, ubora wa kitunguu chako na size yake maana masoko ya dar makubwa yanatofautiana mahitaji, kuna masoko yanataka vitunguu vikubwa kabisa na mengine yanataka vitunguu size ya kati. pia inabidi ujue jinsi ya ufungaji wa gunia manake unaweza leta magunia yako yakawa kituko sokoni pale, pia gharama za soko ni muhimu kujua ili ujue unajipanga vipi. Kuna mambo mengi mengi ila ya msingi ni hayo. NIcheki kwa 0689 658811 manake me ni mfanyabiashara wa vitunguu na ni mkulima pia.
Naenda shamba kuvuna kitunguu shambani, natafuta soko huku Dar, hivyo naomba mwenye uzoefu wa soko anisaidie mwongozo.

Mwongozo wenyewe ni wapi kuna soko zuri la kitunguu, tuwasiliane tafadhali. Ni gunia kama 250 red bombay.
 
Kabla ya kwenda kufunga huo mzigo wako kuna mahitaji ya soko inabidi uyajue kwanza. kama vile; bei inayotembea sokon, ubora wa kitunguu chako na size yake maana masoko ya dar makubwa yanatofautiana mahitaji, kuna masoko yanataka vitunguu vikubwa kabisa na mengine yanataka vitunguu size ya kati. pia inabidi ujue jinsi ya ufungaji wa gunia manake unaweza leta magunia yako yakawa kituko sokoni pale, pia gharama za soko ni muhimu kujua ili ujue unajipanga vipi. Kuna mambo mengi mengi ila ya msingi ni hayo. NIcheki kwa 0689 658811 manake me ni mfanyabiashara wa vitunguu na ni mkulima pia.

Asante mkuu, nitakutafute Jtatu kwa ajili ya ushauri.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom