Faili la marehemu linatokaYoutube inaonyesha dogo aliumwa sana na comment nyingi zinaonyesha alikuwa mtuamiaji wa ngada na punda pia. Maisha ya Usanii na Umaarufu yana kazi sana kuyaishi. Alale mahala pema
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wakati wa Steve nyerere kukwapua rambirambi umefika
Ni kweli alikua mtumiaji wa madawa, pombe kali, etc.Youtube inaonyesha dogo aliumwa sana na comment nyingi zinaonyesha alikuwa mtuamiaji wa ngada na punda pia. Maisha ya Usanii na Umaarufu yana kazi sana kuyaishi. Alale mahala pema
Daaa na umri ule alikuwa mdogo sanaNi kweli alikua mtumiaji wa madawa, pombe kali, etc.
Kiufupi ni Teja aliyechangamka. Lol
No Reforms No ElectionHivi pesa, umaarufu lazima uje na ulevi???.
No Reforms No ElectionDaaa na umri ule alikuwa mdogo sana
No Reforms No Election na umri ule alikuwa mdogo sana
Why banned?No Reforms No Election
Ndo ivo, usela mavi, umemuangusha Raidanus.Daaa na umri ule alikuwa mdogo sana
Ni kweli alikua mtumiaji wa madawa, pombe kali, etc.
Kiufupi ni Teja aliyechangamka. Lol
Inasikitisha Sana.Youtube inaonyesha dogo aliumwa sana na comment nyingi zinaonyesha alikuwa mtuamiaji wa ngada na punda pia. Maisha ya Usanii na Umaarufu yana kazi sana kuyaishi. Alale mahala pema