Kitu kinacho tufurahisha sisi Wanaume..

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,283
2,000
Hakuna kitu kinacho tufurahisha sisi wanaume kama kuwa na demu mpya chumbani. Tena huyo demu akwambie "hebu funga huo mlango vizur bhn"
yaani unaweza kuvunjika mguu kwa furaha..
Cjui nyie wanawake kipi kina wafurahisha..?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom