Kitu kinacho tufurahisha sisi Wanaume..

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
26,035
2,000
Hakuna kitu kinacho tufurahisha sisi wanaume kama kuwa na demu mpya chumbani. Tena huyo demu akwambie "hebu funga huo mlango vizur bhn"
yaani unaweza kuvunjika mguu kwa furaha..
Cjui nyie wanawake kipi kina wafurahisha..?
Kwamara ya kwanza, nimeshangaa mwanaume asie furahishwa na PESA
 

marko maluli

Senior Member
Mar 14, 2015
160
225
Hakuna kitu kinacho tufurahisha sisi wanaume kama kuwa na demu mpya chumbani. Tena huyo demu akwambie "hebu funga huo mlango vizur bhn"
yaani unaweza kuvunjika mguu kwa furaha..
Cjui nyie wanawake kipi kina wafurahisha..?
Kipya kipya tu hata ukinunua viatu vipya huwa unaonaje kwamfano
 

kumteme

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
284
250
Hakuna kitu kinacho tufurahisha sisi wanaume kama kuwa na demu mpya chumbani. Tena huyo demu akwambie "hebu funga huo mlango vizur bhn"
yaani unaweza kuvunjika mguu kwa furaha..
Cjui nyie wanawake kipi kina wafurahisha..?
kweli mkuu umenena
 

kiatu kipya

JF-Expert Member
Dec 4, 2016
3,280
2,000
Hakuna kitu kinacho tufurahisha sisi wanaume kama kuwa na demu mpya chumbani. Tena huyo demu akwambie "hebu funga huo mlango vizur bhn"
yaani unaweza kuvunjika mguu kwa furaha..
Cjui nyie wanawake kipi kina wafurahisha..?
Another Kop fan tuko pamoja YNWA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom