Kitu gani kinakufanya upate Maudhi / Ukasirike au Ukereke

Kitu gani kinakufanya upate Maudhi / Ukasirike au Ukereke

nipo kwenye nyumba moja nimehamia kuna mama mmoja ana sura inatisha balaa...kutwa kunipakazia maneno mara leo nimelala na beki tatu wa jirani, mara ameona naingiza mwanamke usiku..dah..🤔🤔
Pole Sana mkuu Kwa hizo changamoto
 
nipo kwenye nyumba moja nimehamia kuna mama mmoja ana sura inatisha balaa...kutwa kunipakazia maneno mara leo nimelala na beki tatu wa jirani, mara ameona naingiza mwanamke usiku..dah..[emoji848][emoji848]
Fanya mpango umkaze chief uone kama atapakazia tena
 
Mimi nakerwa sana na watanzania kujivuta kama makonokono.
Ninakerwa sana na watu kutembea taratibu,mfano nenda mjini ukaone watu wanavyojivuta katika kutembea.

Mimi nimekuwa na utaratibu wa kutembea haraka hata kama sina hiyo haraka yenyewe,sasa unakuta nakwazika na kukerwa sana na watu wakiwa mbele yangu wanatembea taratibu na kukiwa na hakuna sehemu nyingine ya kupita isipokuwa kwa hao wanaojivuta.

Huwa nakerwa sana
 
Mimi nakerwa sana na watanzania kujivuta kama makonokono.
Ninakerwa sana na watu kutembea taratibu,mfano nenda mjini ukaone watu wanavyojivuta katika kutembea.

Mimi nimekuwa na utaratibu wa kutembea haraka hata kama sina hiyo haraka yenyewe,sasa unakuta nakwazika na kukerwa sana na watu wakiwa mbele yangu wanatembea taratibu na kukiwa na hakuna sehemu nyingine ya kupita isipokuwa kwa hao wanaojivuta.

Huwa nakerwa sana
Daah mkuu kwahiyo we mtu fasta fasta,ndo hivyo wanasema ukishindwa kukibadilisha kitu basi kubaliana nacho Tu,kubali Tu ndo watu walivyo haitakupa shida mkuu
 
Back
Top Bottom