Kitu ambacho wanaume wa humu hawajui

Zamani ndio naunga mkono hoja ila kwa sasa wai hatunaga stress tumekuwa kinachonikera nikujiona .
Mie sina hela nautu mie sina madharau na heshima mie sina maneno machafu nyie badhi yenu madharau .
Ndo maana nilikwambia relax mtu mmoja asikufanye uwajumuishe wanaume wa jf sawa mama.
Relax achana nae utapata mwanga wa hiko anachoringia.
 
Ushafika ubungo lakini
 
Niseme tu mimi sijaelewa hata kinaongelewa nini kwenye huu uzi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…