Jembe Jembe
JF-Expert Member
- Jun 9, 2016
- 757
- 1,822
Mimi ni mmoja ya wateja waliohamasika kununua simu ya kitochi inayotangazwa na kampuni ya mawasiliano ya Tigo lakini baada ya kufika katika ofisi zao zilizopo blue house jijini Arusha ,liliambiwa lilipe advance ya sh, 20,000 ili nipatiwe order ya simu hiyo na baada ya simu kuja nimalizie malipo ya sh,29000 kwani simu hiyo zitatoka kwa order kwa mauzo ya sh,49000. Badala ya 47500 wanayotangaza.
Lakini Tangu nimetoa hiyo sh,20,000 wiki tatu zimepita zijawahi kupigiwa simu kuarifiwa kama simu yangu imekuja huu ni utapeli wa hali ya juu sana hawa Tigo wamekuwa kampuni ya kitapeli
Nimewaambia warudishe pesa yangu lakini hawataki wananiambia nisubiri simu inakuja huu si wizi jamani,wadau hebu nisaidieni nifanyaje.
Lakini Tangu nimetoa hiyo sh,20,000 wiki tatu zimepita zijawahi kupigiwa simu kuarifiwa kama simu yangu imekuja huu ni utapeli wa hali ya juu sana hawa Tigo wamekuwa kampuni ya kitapeli
Nimewaambia warudishe pesa yangu lakini hawataki wananiambia nisubiri simu inakuja huu si wizi jamani,wadau hebu nisaidieni nifanyaje.