kitimoto kwa wale wakristo yaani walaaji wenzangu

kitimoto kwa wale wakristo yaani walaaji wenzangu

nickson1987

Senior Member
Joined
Aug 16, 2011
Posts
191
Reaction score
24
Nipigie 0714064767 niwe namletea kwa kilo shs 7,000/= kwa oda ya uhakika ILA kwa aliye serious tutafanya biashara nipo Dar mzigo nakuletea bila wasiwasi hata ukitaka tuingie mkataba
 
Kama unauza kwa bei hiyo,mimi naweza kukupa supply kwa kilo sh 5000 kama utachukua ofisini kwangu na 5500 kama nitakuletea.This means una faida ya sh 1500 mpaka 2000 kwa kilo.
 
Kama unauza kwa bei hiyo,mimi naweza kukupa supply kwa kilo sh 5000 kama utachukua ofisini kwangu na 5500 kama nitakuletea.This means una faida ya sh 1500 mpaka 2000 kwa kilo.

weka namba zako za simu.
 
Morogoro mbuzi katoliki anapatikana kwa Laki na nusu kilo 50 na kuendelea bei inapanda kidogo
 
Nipigie 0714064767 niwe namletea kwa kilo shs 7,000/= kwa oda ya uhakika ILA kwa aliye serious tutafanya biashara nipo Dar mzigo nakuletea bila wasiwasi hata ukitaka tuingie mkataba

hata kg 1, sehemu yeyote ya dsm?
 
Nipigie 0714064767 niwe namletea kwa kilo shs 7,000/= kwa oda ya uhakika ILA kwa aliye serious tutafanya biashara nipo Dar mzigo nakuletea bila wasiwasi hata ukitaka tuingie mkataba
Japo biashara ni matangazo, tangazo lako limekaa kibaguzi sana! Ni nani aliyekuambia Wakristo peke yao ndiyo wanaokula mbuzi Katoliki a.k.a KITIMOTO? Rekebisha tangazo lako ili upate wateja wengi.
 
Kama unauza kwa bei hiyo,mimi naweza kukupa supply kwa kilo sh 5000 kama utachukua ofisini kwangu na 5500 kama nitakuletea.This means una faida ya sh 1500 mpaka 2000 kwa kilo.

Weka namba ya simu
 
Back
Top Bottom