Kitilla Mkumbo, Waziri wa Uchaguzi

Kitilla Mkumbo, Waziri wa Uchaguzi

Huyu jamaa yeye utamsikia unapokaribia uchaguzi tu, atapiga porojo zake ili ateuliwe

Ni miongoni mwa mawaziri duni kuliko uduni wenyewe, hana lolote zaidi ya uchawa

Nakulilia Tanganyika
basi mnajikuta wafuata mkumbo mmekusanyika mahali mnakasirikia kazi kubwa ya maendeleo alowafanyia wananchi wake, right?🐒
 
Huyu jamaa yeye utamsikia unapokaribia uchaguzi tu, atapiga porojo zake ili ateuliwe

Ni miongoni mwa mawaziri duni kuliko uduni wenyewe, hana lolote zaidi ya uchawa

Nakulilia Tanganyika
Unamsagia kunguni?
 
Huyu jamaa yeye utamsikia unapokaribia uchaguzi tu, atapiga porojo zake ili ateuliwe

Ni miongoni mwa mawaziri duni kuliko uduni wenyewe, hana lolote zaidi ya uchawa

Nakulilia Tanganyika
Sawa nyumbu tumekusika! Tuma salamu kwa watu wanne!
 
Huyu jamaa yeye utamsikia unapokaribia uchaguzi tu, atapiga porojo zake ili ateuliwe

Ni miongoni mwa mawaziri duni kuliko uduni wenyewe, hana lolote zaidi ya uchawa

Nakulilia Tanganyika
Umeamua kuacha title yake ya profesa Ili kushajiisha uduni unaodai anao,kana kwamba kila siku hukaa pembeni ofisini kwake kuangalia ufanyaji kazi wake, waziri kazi yake si kuongea kila siku asikike kama wewe na propaganda zako humu kutwa kucha
 
Huyu jamaa yeye utamsikia unapokaribia uchaguzi tu, atapiga porojo zake ili ateuliwe

Ni miongoni mwa mawaziri duni kuliko uduni wenyewe, hana lolote zaidi ya uchawa

Nakulilia Tanganyika
Kiukweli humu JF tuna viazi mbatata za ajabu sana!, mtu ambaye ndie alikuwa think tank wa Chadema, baada ya kutimuliwa Chadema, ndio ukawa mwisho wa Chadema kufanya siasa za kimikakati na kukumbatia siasa za matukio!

Hiki ndio kichwa behind DIRA ya Taifa na ilani ya CCM!, halafu kilaza mmoja anakuja kumponda, huwezi jua 2030 atakuwa nani, just wait and see!

P
 
Alikuwa chadema kwa kazi maalum, pamoja na yule wa kigoma na yule wa Arusha(Mwigamba)
 
Kiukweli humu JF tuna viazi mbatata za ajabu sana!, mtu ambaye ndie alikuwa think tank wa Chadema, baada ya kutimuliwa Chadema, ndio ukawa mwisho wa Chadema kufanya siasa za kimikakati na kukumbatia siasa za matukio!

Hiki ndio kichwa behind DIRA ya Taifa na ilani ya CCM!, halafu kilaza mmoja anakuja kumponda, huwezi jua 2030 atakuwa nani, just wait and see!

P
Tuna upungufu mkubwa wa waleta mada za maana Jf
 
Kiukweli humu JF tuna viazi mbatata za ajabu sana!, mtu ambaye ndie alikuwa think tank wa Chadema, baada ya kutimuliwa Chadema, ndio ukawa mwisho wa Chadema kufanya siasa za kimikakati na kukumbatia siasa za matukio!

Hiki ndio kichwa behind DIRA ya Taifa na ilani ya CCM!, halafu kilaza mmoja anakuja kumponda, huwezi jua 2030 atakuwa nani, just wait and see!

P
naunga mkono hoja mwalimu P 🤝
 
M
Kiukweli humu JF tuna viazi mbatata za ajabu sana!, mtu ambaye ndie alikuwa think tank wa Chadema, baada ya kutimuliwa Chadema, ndio ukawa mwisho wa Chadema kufanya siasa za kimikakati na kukumbatia siasa za matukio!

Hiki ndio kichwa behind DIRA ya Taifa na ilani ya CCM!, halafu kilaza mmoja anakuja kumponda, huwezi jua 2030 atakuwa nani, just wait and see!

P
Mnapenda sana Nyuzi za mapambio zinazohusu watu wa CCM na mwisho wa siku wanachama wenu wakiwachana ukweli mnaanza kuwavua uanachama na kuwaweka kizuizini
 
Back
Top Bottom