Kitilla Mkumbo, Waziri wa Uchaguzi

Kitilla Mkumbo, Waziri wa Uchaguzi

Kiukweli humu JF tuna viazi mbatata za ajabu sana!, mtu ambaye ndie alikuwa think tank wa Chadema, baada ya kutimuliwa Chadema, ndio ukawa mwisho wa Chadema kufanya siasa za kimikakati na kukumbatia siasa za matukio!

Hiki ndio kichwa behind DIRA ya Taifa na ilani ya CCM!, halafu kilaza mmoja anakuja kumponda, huwezi jua 2030 atakuwa nani, just wait and see!

P
Unawezaje kuwa na Dira ya Taifa ya miaka 50 halafu huna "National Bureau of Research" inayowezesha tafiti na kukusanya tafiti zote!!???

Kitila wengine tunamfahamu vyema maana tumemkaribisha UDSM na kumpa ushirikiano mkubwa kwenye taaluma,hivyo uwezo wake tunaujua.

Halafu hili la "huwezi jua 2030 atakuwa nani...", kwani mleta uzi amekwambua naye ni mnyenyekeaji wa watu wenye nafasi!!??
 
Kiukweli humu JF tuna viazi mbatata za ajabu sana!, mtu ambaye ndie alikuwa think tank wa Chadema, baada ya kutimuliwa Chadema, ndio ukawa mwisho wa Chadema kufanya siasa za kimikakati na kukumbatia siasa za matukio!

Hiki ndio kichwa behind DIRA ya Taifa na ilani ya CCM!, halafu kilaza mmoja anakuja kumponda, huwezi jua 2030 atakuwa nani, just wait and see!

P

Mgombea Binafisi. Usisababishe Wamkolimbe Kijana wa watu bila sababu.
 
Kiukweli humu JF tuna viazi mbatata za ajabu sana!, mtu ambaye ndie alikuwa think tank wa Chadema, baada ya kutimuliwa Chadema, ndio ukawa mwisho wa Chadema kufanya siasa za kimikakati na kukumbatia siasa za matukio!

Hiki ndio kichwa behind DIRA ya Taifa na ilani ya CCM!, halafu kilaza mmoja anakuja kumponda, huwezi jua 2030 atakuwa nani, just wait and see!

P
MAYALA MANJAAA SHEEEDAAAH
 
Huyu jamaa yeye utamsikia unapokaribia uchaguzi tu, atapiga porojo zake ili ateuliwe

Ni miongoni mwa mawaziri duni kuliko uduni wenyewe, hana lolote zaidi ya uchawa

Nakulilia Tanganyika
Chuki binafsi,huyu ndio Waziri amebadilisha sekta ya biashara na uwekezaji hususani kutoka mtizamo hasi Hadi chanya.

Atakuwepo Hadi 2030, mengine ni shida zako binafsi sio za maboksi wake.

Kama vipi Toka huko kwenye chama Cha vibaraka wa Mabeberu kama una sifa kumzidi utateuliwa,maridhiano yanaendelea.
 
Ubungo kuna maendeleo gani yaliyohamasishwa na mbunge?
utayaonaje na ulibebwa ufala wa kifikra na ukafuata mkumbo wa kususia uchaguzi kwa mihemko useless kabisa gentleman?

na hapo umebaki na chuki ambayo inakufaya usio kitu kilichofanyika wala usione kizuri chochote ubugo. Na hayo ndio madhara ya wazi kabisa ya kisaikolojia yanayotokana na kususia vitu kwa mihemko useless 🐒
 
Huyu jamaa yeye utamsikia unapokaribia uchaguzi tu, atapiga porojo zake ili ateuliwe

Ni miongoni mwa mawaziri duni kuliko uduni wenyewe, hana lolote zaidi ya uchawa

Nakulilia Tanganyika
 

Attachments

  • IMG-20250122-WA0047.jpg
    IMG-20250122-WA0047.jpg
    32.8 KB · Views: 2
Unawezaje kuwa na Dira ya Taifa ya miaka 50 halafu huna "National Bureau of Research" inayowezesha tafiti na kukusanya tafiti zote!!???

Kitila wengine tunamfahamu vyema maana tumemkaribisha UDSM na kumpa ushirikiano mkubwa kwenye taaluma,hivyo uwezo wake tunaujua.

Halafu hili la "huwezi jua 2030 atakuwa nani...", kwani mleta uzi amekwambua naye ni mnyenyekeaji wa watu wenye nafasi!!??
Umemmaliza
 
utayaonaje na ulibebwa ufala wa kifikra na ukafuata mkumbo wa kususia uchaguzi kwa mihemko useless kabisa gentleman?

na hapo umebaki na chuki ambayo inakufaya usio kitu kilichofanyika wala usione kizuri chochote ubugo. Na hayo ndio madhara ya wazi kabisa ya kisaikolojia yanayotokana na kususia vitu kwa mihemko useless 🐒

Sasa uchaguzi wa 2025 una uhusiano gani na ubunge wa Kitila?

Jimbo la Ubungo/Kibamba mara kumi wangesifiwa mkuu wa wilaya ya Ubungo kuna vitu unaona anapambana vinatokea...
 
Sasa uchaguzi wa 2025 una uhusiano gani na ubunge wa Kitila?

Jimbo la Ubungo/Kibamba mara kumi wangesifiwa mkuu wa wilaya ya Ubungo kuna vitu unaona anapambana vinatokea...
ndie mbunge wa ubungo tangu Oct 2025, uchukie, upende usipende gentleman. Na huyo ndio mwenyekiti wa kamati ya maendeleo ya jimbo kwa mujibu wa sheria.

Hakuna maendeleo ya jimbo bila mbunge. Ni vizuri kufahamu hilo gentleman. Na sio kwamba naeleza ukweli huo kibinafsi, hiyo ni kwa mujibu wa sheria 🐒
 
Back
Top Bottom