Kiti cha Zanzibar UN

Kiti cha Zanzibar UN

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
55,024
Reaction score
59,684
394711_288604951246886_18157595_n.jpg
 
Ila ilikuwa ni wakati ule. Kwa sasa Znz haina kiti wala haitakuwa nacho. Kuisaidia Znz ni kuigeuza mkoa mmojawapo wa Tanzania ili uwe mwisho wa maneno. Ila kama waznz wanataka kujitenga si wajaribu waone kama ni rahisi hivyo? Na kama kweli wanataka kujitenga kwanini wang'ang'aniwe na bara? Tumeishachoka kusikia malalamiko ya muungano na sizitaki mbichi hizi?
 
Ila ilikuwa ni wakati ule. Kwa sasa Znz haina kiti wala haitakuwa nacho. Kuisaidia Znz ni kuigeuza mkoa mmojawapo wa Tanzania ili uwe mwisho wa maneno. Ila kama waznz wanataka kujitenga si wajaribu waone kama ni rahisi hivyo? Na kama kweli wanataka kujitenga kwanini wang'ang'aniwe na bara? Tumeishachoka kusikia malalamiko ya muungano na sizitaki mbichi hizi?

Kwanini sifahamu tusitengane kama wameng'ang'ania hivyo
 
You confused me when you said you have a dream
Sio maneno yangu hayo (I Have Dream ) Bali ni maneno ya Kiongozi wa Kanisa la Kilutheri duniani Dr MArtin Luther King jr. Nimekopi tu hayo maneno

samahani sikuchanganyi lakini kama unavyoona huko Visiwani hawataki Muungano wamesha choka na ndoa ya miaka 48

wanacho taka wao wawe huru hata wewe Madame X ukiolewa na Mume mumeishi miaka 48 itafika wakati utamchoka wewe

huyo mume au mume wako atakuchoka na mwisho wa kuchokana ni kuachana sasa kati ya hizi Nchi 2 Tanganyika na Zanzibar

Zimesha chokana kuwa kitu kimoja bora vipi uonavyo wewe?Hebu nipe jibu Mkuu MadameX
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu , hiyo ni ndoa ya kanisani haivunjiki...
Sawa tuone kama ni kweli maneno yako unayoyasema mbona kwenye Biblia takatifu kuna aya inayosema hivi nanukuu ( Mathayo, Chapter 5) [SUP]5:31[/SUP] ("Ilikwisha semwa pia: `Anayemwacha mke wake, yampasa ampe hati ya talaka.) kwa hiyo hii sheria ya ndani ya Biblia haitumiki Makanisani? mkuu.@MadameX
 
Ha ha ha Mzizi Mkavu, safi sana. Kumbe tupo katika jahazi moja. Hongera kaka. Tunaisubiri kwa hamu JAMHURI YA WATU WA ZANZIBAR. Mwenye wivu na ajinyonge. Inshaallah Mungu akipenda.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom