Kiteto matokeo ni aibu!


ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
Katika yote yakiyotokea kiteto n aibu. Msimamizi wa uchaguzi hakuutangazia umma matokeo badala yake alitoka ofisini akawapatia wagombea matokeo na kumpatia mshindi cheti bila kuwatangazia wananchi matokeo kama ilivyofanyika kwa majimbo mengine. iLI KUJUA MATOKEO ILIBIDI KUWAVAMIA WAGOMBEA KUJUA KILICHOANDIKWA!

Matokeo:
CCM 25,308
CHADEMA 13,786
cuf 461
nccr mAGEUZI
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,645
Likes
4,055
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,645 4,055 280
NEC ya Makame na CCM hiyo!!! Mambo kinyumenyume tu!!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
23
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 23 135
Katika yote yakiyotokea kiteto n aibu. Msimamizi wa uchaguzi hakuutangazia umma matokeo badala yake alitoka ofisini akawapatia wagombea matokeo na kumpatia mshindi cheti bila kuwatangazia wananchi matokeo kama ilivyofanyika kwa majimbo mengine. iLI KUJUA MATOKEO ILIBIDI KUWAVAMIA WAGOMBEA KUJUA KILICHOANDIKWA!

Matokeo:
CCM 25,308
CHADEMA 13,786
cuf 461
nccr mAGEUZI
lakini matokeo si ndiyo yenyewe no ni hizo hizo?ameogopa kelele za washindi!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Kutangaza ni lazima labda dhamira yake imemsuta
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,209
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,209 385 180
tupatie jina la mshindi!
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Katika yote yakiyotokea kiteto n aibu. Msimamizi wa uchaguzi hakuutangazia umma matokeo badala yake alitoka ofisini akawapatia wagombea matokeo na kumpatia mshindi cheti bila kuwatangazia wananchi matokeo kama ilivyofanyika kwa majimbo mengine. iLI KUJUA MATOKEO ILIBIDI KUWAVAMIA WAGOMBEA KUJUA KILICHOANDIKWA!

Matokeo:
CCM 25,308
CHADEMA 13,786
cuf 461
nccr mAGEUZI
Akishinda unayemtaka ni sawa, akishinda usiemtaka ni aibu, aibu kwako au kwa mgombea alieshindwa, ailiyeshinda, demokrasia ya wapi hii?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Hyo yote yana mwisho ndugu zanguni.
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
5
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 5 0
Duuuuuuuuu yaaani Kimesera kabwagwa? kweli Nangora na CCM ni noma, akate rufaa Kimesera maana kuna harufu ya kuchakachua kura hapo.:doh:
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
9
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 9 135
Kashinda kihalali tu. Ladba kama kuna mizengwe mingine!
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
wana nazani TUME wawe wanakagua VYETI VYA wanaojumlisha kura,SABABU WENGI INAVYOELEKEA HAWAJUI HESABU RAHISI ZA KUJUMLISHA NA KUTOA,mpaka nnavyoongea maeneo mengi matokeo hayajatoka kisa BADO WANAHESABU KURA.shame:israel:
 
P

PEDE

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
P

PEDE

Member
Joined Nov 2, 2010
30 0 0
Msimamizi wa Jimbo hilo anajua alichokifanya, Democracy haipo hivyo.Anaficha nini-Harufu ya Uchakachuaji (RUSHWA).
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876