Kitengo cha usalama barabarani wakabidhiwe Jeshi la Magereza

Kitengo cha usalama barabarani wakabidhiwe Jeshi la Magereza

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
5,292
Reaction score
6,773
Kwa sasa majukumu ya Polisi yamekuwa mengi sana, maana kuna wakati wanafanya kazi za watu wa maliasili, kazi za TRA pia kazi zao za kupambana na uhalifu. Mara wakimbize magunia ya mkaa, mara waulize risiti n.k

Kutokana na ugumu huo napendekeza kitengo hicho cha usalama barabarani kipelekwe jeshi la Magereza au JKT ili polisi wafanye kazi nyingine ambazo ni nyingi kwelikweli.

Pia kumekuwa na shutuma nyingi kwa jeshi la polisi hususani kitengo cha usalama barabarani, jeshi la Magereza na JKT halina shutuma kubwa katika uendeshaji wa mambo yao hivyo ni vema wakikabidhiwa majukumu haya au IUNDWE IDARA AU JESHI LA USALAMA BARABARANI AMBALO LITAKUWA LINAJITEGEMEA.

Ni mtazamo wangu tu wakuu, hata kama hakuna nchi inafanya hivyo si vibaya tukiwa wa kwanza.
 
Maaskari magereza wengi walevi wa mataputapu barabarani sijui patakuwaje tu
 
Labda ugumu wa maisha unawalazimisha wajioonzee majukumu ya kazi
 
Maaskari magereza wengi walevi wa mataputapu barabarani sijui patakuwaje tu

ndiyo ni walevi maana muda mwingi wana deal na wafungwa na mahabusu...na mtaani wanajuaa fika wanadharaulika ndomanaa ukingiaaa kwenye 18 yao mbona chamoto utakiona kama uraiani ulikuwa lawyer, polisi, dokta, au mtu mkubwa lazima watakuupelekeshaaa kichizi mpaka ukitoka huko habari yao utakuwa umeipataaaa
 
Vichekesho vikubwa sana na vituko vya mwaka
 
Kwa sasa majukumu ya Polisi yamekuwa mengi sana, maana kuna wakati wanafanya kazi za watu wa maliasili, kazi za TRA pia kazi zao za kupambana na uhalifu. Mara wakimbize magunia ya mkaa, mara waulize risiti n.k

Kutokana na ugumu huo napendekeza kitengo hicho cha usalama barabarani kipelekwe jeshi la Magereza au JKT ili polisi wafanye kazi nyingine ambazo ni nyingi kwelikweli.

Pia kumekuwa na shutuma nyingi kwa jeshi la polisi hususani kitengo cha usalama barabarani, jeshi la Magereza na JKT halina shutuma kubwa katika uendeshaji wa mambo yao hivyo ni vema wakikabidhiwa majukumu haya.

Ni mtazamo wangu tu wakuu, hata kama hakuna nchi inafanya hivyo si vibaya tukiwa wa kwanza.

uwe unakunywa viloba vinne unaacha na akili inakuwa nzima basi ona sasa unayoyafanya
 
Kwa sasa majukumu ya Polisi yamekuwa mengi sana, maana kuna wakati wanafanya kazi za watu wa maliasili, kazi za TRA pia kazi zao za kupambana na uhalifu. Mara wakimbize magunia ya mkaa, mara waulize risiti n.k

Kutokana na ugumu huo napendekeza kitengo hicho cha usalama barabarani kipelekwe jeshi la Magereza au JKT ili polisi wafanye kazi nyingine ambazo ni nyingi kwelikweli.

Pia kumekuwa na shutuma nyingi kwa jeshi la polisi hususani kitengo cha usalama barabarani, jeshi la Magereza na JKT halina shutuma kubwa katika uendeshaji wa mambo yao hivyo ni vema wakikabidhiwa majukumu haya.

Ni mtazamo wangu tu wakuu, hata kama hakuna nchi inafanya hivyo si vibaya tukiwa wa kwanza
.


Amini usiamini, kitakachokuwa kimefanyika ni kuhamisha shutuma toka kundi moja kwenda kundi jingine, kwakuwa mfumo wa nchi yetu ni uleule wa mbuzi ale kwa urefu wa kamba yake, kamwe usitegemee jipya, kwani PCCB si ilikuwa PCB zamani? Je unaona kuna jipya hivi sasa?
 
una mawazo mazuri labda iwe idara kamili kama ilivyokuwa jeshi la magereza enzi hizo ilipokuwa chini ya jeshi la polisi ikiitwa idara ya magereza na pia miaka ya 70 TISS ilikuwa idara katika jeshi la polisi
 
uwe unakunywa viloba vinne unaacha na akili inakuwa nzima basi ona sasa unayoyafanya
Sawa mkuu lakini badala ya hiki ulichokifanya ungekuja na wazo mbadala lakini mimi ambaye
ninamiliki vyombo vya moto nimefikiria hivyo kwa maana pana sana pengine tofauti na
ulivyosoma.
 
una mawazo mazuri labda iwe idara kamili kama ilivyokuwa jeshi la magereza enzi hizo ilipokuwa chini ya jeshi la polisi ikiitwa idara ya magereza na pia miaka ya 70 TISS ilikuwa idara katika jeshi la polisi

100% nakubaliana nawe mkuu, wazo lako ni zuri sana sasa ni wakati wa kuwa na
IDARA au JESHI la usalama wa barabarani.
 
Sawa mkuu lakini badala ya hiki ulichokifanya ungekuja na wazo mbadala lakini mimi ambaye
ninamiliki vyombo vya moto nimefikiria hivyo kwa maana pana sana pengine tofauti na
ulivyosoma.

tutakupa wewe mwenyewe.ili ufanye kazi vizuri
 
Ha ha ha Kunana rafiki yangu ni askari Magereza kafurahi sana hapa bila
shaka anaona ni wazo muafaka kuhamishiwa Magereza hiki kitengo.
 
uwe unakunywa viloba vinne unaacha na akili inakuwa nzima basi ona sasa unayoyafanya
Usiogope utaendelea kuwa ndani ya kitengo hicho lakini utahamishiwa Jeshi la magereza
na ukifanya vibaya utahamishwa kutoka barabarani na kwenda kufanyia kazi GEREZANI.
 
Mkuu nafikiri ulitaka kufikisha ujumbe kuwa polisi wa usalama barabarani hawafai, ni wala rushwa, waonevu, wasingiziaji, wabambakiaji kesi n.k. ukiona unapigwa mkono na traffic, ujue anataka pesa. imekuwa ni kero kuliko faida. usalama wako sio kipaumbele chao-kipaumbele ni pesa.pesa pesa. Ukisafiri sehemu zozote hapa nchini mchezo wao ni huohuo. mfano tu-kwa DSM maeneo mengi wanafanya hivi, usiombe kufika maeneo ya posta barabara ya alykhan na morogoro siku za weekend -utajuta, utapigwa mkono na kuchomolewa vijisent vyako-hawana aibu--kila gari inayopita inawekwa pembeni kila gari. Ni kero, na hakuna wa kusaidia jambo hili. takukuru walishajifia nadhani. Muda mwingine utakuta wnajifanya kukuandikia faini-usumbufu kweli elfu 60, 30 ama zaidi kwa kesi za uongo tu halafu pesa hizo hazina mahali zinaenda isipokuwa mifukoni mwao.Tanzania bila rushwa....?
 
Kama hao watu wanasafirisha magendo kwa kutumia panya road je una una uhakikika kwamba tra,maliasili wanaweza kuwakamata? trafic lazima ahakikishe kwamba hao watu wana vibali vyote husika kwahiyo hakuna tatizo.
 
Mkuu nafikiri ulitaka kufikisha ujumbe kuwa polisi wa usalama barabarani hawafai, ni wala rushwa, waonevu, wasingiziaji, wabambakiaji kesi n.k. ukiona unapigwa mkono na traffic, ujue anataka pesa. imekuwa ni kero kuliko faida. usalama wako sio kipaumbele chao-kipaumbele ni pesa.pesa pesa. Ukisafiri sehemu zozote hapa nchini mchezo wao ni huohuo. mfano tu-kwa DSM maeneo mengi wanafanya hivi, usiombe kufika maeneo ya posta barabara ya alykhan na morogoro siku za weekend -utajuta, utapigwa mkono na kuchomolewa vijisent vyako-hawana aibu--kila gari inayopita inawekwa pembeni kila gari. Ni kero, na hakuna wa kusaidia jambo hili. takukuru walishajifia nadhani. Muda mwingine utakuta wnajifanya kukuandikia faini-usumbufu kweli elfu 60, 30 ama zaidi kwa kesi za uongo tu halafu pesa hizo hazina mahali zinaenda isipokuwa mifukoni mwao.Tanzania bila rushwa....?

Kama umeshindwa kujua thamani ya usalama wako traffic atajishughulisha nao vip ???,badala ya kukunywa ukafie mbele.
Mtu unaendesha gari hujavaa mkanda ulitaka aje aanze kukubembeleza uvae mkanda???. wakati kwa kosa hilo anaweza pata hela ya supu akafuga shavu???.

Hebu tubadirishe namna ya kufikiria wakuu.huwa naskitika mtu anapolalamika eti nimepigwa fine na trafik kwa kosa dogo.kwa kulidharau kosa hilo utamdharau na anayelisimamia pia akikuuliza utamjibu simple na kupelekea yeye kufanya yake.

Jitahidi kufuata sheria uone kama kuna mtu atakusumbua.wenzetu weupe wanatushinda namna ya kubehave tu.
 
Kwa sasa majukumu ya Polisi yamekuwa mengi sana, maana kuna wakati wanafanya kazi za watu wa maliasili, kazi za TRA pia kazi zao za kupambana na uhalifu. Mara wakimbize magunia ya mkaa, mara waulize risiti n.k

Kutokana na ugumu huo napendekeza kitengo hicho cha usalama barabarani kipelekwe jeshi la Magereza au JKT ili polisi wafanye kazi nyingine ambazo ni nyingi kwelikweli.

Pia kumekuwa na shutuma nyingi kwa jeshi la polisi hususani kitengo cha usalama barabarani, jeshi la Magereza na JKT halina shutuma kubwa katika uendeshaji wa mambo yao hivyo ni vema wakikabidhiwa majukumu haya au IUNDWE IDARA AU JESHI LA USALAMA BARABARANI AMBALO LITAKUWA LINAJITEGEMEA.

Ni mtazamo wangu tu wakuu, hata kama hakuna nchi inafanya hivyo si vibaya tukiwa wa kwanza.

Bangi za mchana, ni shiiida!
 
Back
Top Bottom