Kitanda cha kifahari cha 'spring' na godoro lake kinauzwa

Kitanda cha kifahari cha 'spring' na godoro lake kinauzwa

1. Hapo ni stoo?
2. Ufahari na ukimataifa wake unaonekana wapi?
3. Picha zote 48 umepiga godoro, kitanda tutakiona kwa hicho kipande cha mbao tu?
1. Hapo ni stoo iyo sio mada kitanda full ndo kinauzwa iyo ni ghorofa ambayo haijaisha
2. ufahari wake ni kwamba hicho kitanda ni very unique
3. kitanda kipo hapo hapo ila inaonekana hujakielewa na wala hujawai kuona kitanda kama hicho wenzako wote wameona kitanda isipokuwa wewe tu
 
Naomba kujua ni mimba ngapi zimeingia kwa game zilizopigwa hapo kitandani kati ya hizo ngapi za kiume na ngapi za kike je kati ya hizo mimba kuna ambayo ilitoka au kuharibika?
Ukinijibu hayo,niletee hapa uchukue 500k
Nawasilisha!
 
Mbona naona kutu tu mleta maada tafadhali tuonyeshe kitanda
 
Watu mmevurugwa sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hivi vitanda vya kisasa ukiwa unalala bila kutandika shuka hicho kitambaa kitabadilika rangi tu na thamani ndio itaishia hapo. Usiombe kikawa kimekojolewa ndio kbs.


Mazingira kilipo hayaonyeshi thamani ya kitanda


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katikaa vitu ambavyo navithamini sana maishani ni usingizi. Kama ambavyo siwezi kununua nguo za ndani za mtumba vivyo hivyo malazi i.e. kitanda godoro shuka shurti ununue vipya hata kama ikiwa vya bei rahisi ila vipya aka mchina Jazz.

Simaanishi watu wasinunue hilo godoro au usiuze, laah haswa. Huo hapo juu ni mtizamo wangu tuu.
 
1. Hapo ni stoo iyo sio mada kitanda full ndo kinauzwa iyo ni ghorofa ambayo haijaisha
2. ufahari wake ni kwamba hicho kitanda ni very unique
3. kitanda kipo hapo hapo ila inaonekana hujakielewa na wala hujawai kuona kitanda kama hicho wenzako wote wameona kitanda isipokuwa wewe tu
Majibu mazuri sana, lkn si yenye kukusaidia kuuza hiyo YUNIK yako.

Wenzangu wote...hawatanunua ng'o.
 
Mimi napenda kugegeda huku nimesimama standing doggy.
Sasa kitanda cha kunesa cha nini!
 
Watu mmevurugwa sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hali mbaya kiuchumi
FB_IMG_1549625998828.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom