Kitakachotokea CHADEMA mwaka ujao hiki hapa

Kitakachotokea CHADEMA mwaka ujao hiki hapa

Na za watanzania wote kwa ujumla


Wakubwa zako wakiongea kaa kando...

Watanzania kwa ujumla akina nani?
Mi binafsi nshakombolewa na sihitaji ukombozi wa kikabila kama mmaranguoriginal
 
Last edited by a moderator:
Uchambuzi wenye tija. Mimi naongeza tu kuwa tuendelee kuwa makini katika kutoa elimu ya uraia kwa wananchi na hasa vijana, kuhamasisha uboreshwaji wa daftari la wapiga kura kwa muda unaofaa na kamera zisiharibike, Usawa wa wajumbe wa tume ya uchaguzi, Lakini pia elecronic vote itakayomwezesha mpiga kura kupiga kura popote alipo ndani au nje ya nchi, Na zaidi ya yote tukiimarishe chama katika ngazi ya misingi(program ya CDM ni msingi). Tukifanikiwa kwa haya na yale tutakayoyaongeza basi dalili njema itaanza kwa ushindi wa serikali za mitaa Novemba mwaka huu. Twende kimkakati na si siasa za UANAHARAKATI na mikutano ya hadhara tu bali siasa za utafiti na ki sayansi zaidi. CCM hakiko tayari kuachia dola kwa karatasi ya kura LAKINI CDM ni mpango wa Mungu Mwenye Enzi. Pamoja Daima. Peopleeeeeeeeeeeeee"s...................................
 
Wakubwa zako wakiongea kaa kando...

Watanzania kwa ujumla akina nani?
Mi binafsi nshakombolewa na sihitaji ukombozi wa kikabila kama mmaranguoriginal

hujapewa kichwa chenye nywele tu ni pamoja na kufikiri maisha ya kupewa buku 7 yamekupumbaza akili
 
Last edited by a moderator:
Naona unatafuta ban ya pili coz huna cha maana unachoandika...

Too silly...

too silly is that all you can say,nchi inaporwa na majangili wa ccm wakishirikiana na wachina ,mnauza sembe kila mahali,mmepora bilioni 480 hazin mmeka kimya,ufisadi kila mahali kwenye ofisi za umma wakati hakuna madawa hospitali,vitabu na maabara mashuleni hakuna halafu unadiriki kusema umekombelewa
 
too silly is that all you can say,nchi inaporwa na majangili wa ccm wakishirikiana na wachina ,mnauza sembe kila mahali,mmepora bilioni 480 hazin mmeka kimya,ufisadi kila mahali kwenye ofisi za umma wakati hakuna madawa hospitali,vitabu na maabara mashuleni hakuna halafu unadiriki kusema umekombelewa


Mauwaji ya Olasiti....Soweto utekaji wa ulimboka utesaji wa Kibanda na Kubenea si ujangili?

Laana na Damu za watu zinazowalilia ndo kitafanya hicho chama kife kabla ya uchaguzi mkuu wa 2015...
 
Mauwaji ya Olasiti....Soweto utekaji wa ulimboka utesaji wa Kibanda na Kubenea si ujangili?

Laana na Damu za watu zinazowalilia ndo kitafanya hicho chama kife kabla ya uchaguzi mkuu wa 2015...

unamaanisha jack zoka wa tiss na kina ramadhani ighondu wa kishirikiana na yule polisi wa ffu wa oljoro arusha kwa maelezo yanayomuhusisha mwigulu nyuma ya pazia na mmoja aliyemmwagia tindikali kubenea ambaye amekuwa kichaa sasa hivi india ndio hao unamaanisha
 
Chama hakiwezi kufa kwa kuadabishana,chama kinakufa kwa kusalitiana na kutowajibishana.
 
Umesema kweli: chama kinapokutana Na misukosuko mingi ndio kinakomaa Na kujiimarisha zaidi
 
hakuna wa kutishia uhai wa chadema, jaribu uone, ccm walijaribu imeshindikana zitto amejaribu ameshidwa.
 
Naomba niungane na wewe kwenye huu utabiri. CHADEMA kupita kwenye hii misukosuko ni udhihirisho wa maono niliyoyaona kuwa soon itaingia Ikulu.

Tahadhari kidogo natoa..... Kuna kiongozi atasalitiwa na wenzake nao watasababisha huyo kudhalilika kwa kiasi fulani.... Hayo yatakapotokea asihofu kabisa.... Wala asikate tamaa japo itaonekana kama vile wamemmaliza ata rejea gafla kama kimbuga na hao waliomsaliti hawataamini macho yao!

Says Ame the prince!
 
Back
Top Bottom