Kitabu: Mama yangu anakula nyama za watu

Kitabu: Mama yangu anakula nyama za watu

Ambakucha

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2019
Posts
432
Reaction score
731
Ni simulizi ya msichana Dollo aliyingizwa kwenye uchawi na mama yake. Anasimulia Siri nzito za huko na aliyokutana nayo. Kwa sasa kinapatikana kwa sh. 10,000 tu. Unaweza kuletewa ulipo kwa Dar. Mkoa kitatumwa kwa basi.
IMG_20191219_181225_3.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii riwaya ya miaka ya 2000 na kama nakumbuka vizuri ilikuwa ina part 2. Ni story nzuri pia
 
Back
Top Bottom