Kitabu cha watoto: Watoto tujikinge na COVID-19

Kitabu cha watoto: Watoto tujikinge na COVID-19

Jhounne

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2018
Posts
1,093
Reaction score
2,565
Habari wadau wa JamiiForums
Napenda kuwatangazia kitabu kipya Cha watoto kinachoitwa WATOTO TUJIKINGE NA COVID -19 kilichoandikwa kwa lugha ya kiswahil I na kingine HOW KIDS CAN FIGHT COVID -19 ambacho kimeandikwa kwa lugha ya kiingereza

Kitabu hiki ni kwa ajili ya watoto wa umri wa miaka 5 mpaka 13.

Pia kitabu hiki kitamwezesha mtoto kutambua njia mbali mbali za kujilinda na kumlinda mwenzake asipatwe na maambukizi ya covid-19

KITABU kinapatikana kwa sh 10,000 atakaehitaji karibu pm

Mlinde mtoto wako ajifunze kabla ya kufungua shule na pia atakitumia atakapofungua shule

Maduka makubwa ya vitabu TUWASILIANE il tufanye biashara

IMG-20200603-WA0004.jpg
IMG-20200603-WA0003.jpg
 
Tatizo la waandishi wa Kibongobongo unakuta jamaa kaingia Google akatafsiri na kudownload mapicha baaasi anauza makaratasi 10,000/=
 
Wana JamiiForums wenzangu, tujifunze utamaduni wa kupeana support kwenye biashara. Hasa biashara ndogo Kama hizi, wengi tuna watoto, sio mbaya tukawaongezea wanetu ufahamu kupitia vitabu hivi vilivyoandaliwa na mwenzetu.
Nawakilisha
 
Awana JamiiForums wenzangu, tujifunze utamaduni wa kupeana support kwenye biashara. Hasa biashara ndogo Kama hizi, wengi tuna watoto, sio mbaya tukawaongezea wanetu ufahamu kupitia vitabu hivi vilivyoandaliwa na mwenzetu.
Nawakilisha
Asante Sana mkuu
Ubarikiwe
 
Back
Top Bottom